ผู้เขียน หัวข้อ: สาวใหญ่40+เมืองทองธานี( นวดปรับสมดุลย์)โปรพิเศษลูกค้าเก่า~อัพเดทหน้าสุดท้าย ค่ะ~  (อ่าน 1750 ครั้ง)

workingwooman

• SL-VIP
  • Member
แจ้งให้ทราบนะคะ

การนัดวัน  กรุณานัดวันธรรมดา จ-ศ

เพราะ  ส- อา  ติดงานจองประจำ เป็นเคสรักษาต่อเนื่อง ค่ะ

ทักมา ก็เตรียมวัน เวลาที่ท่านสะดวกด้วยนะคะ

ถ้าตอบ แสดงว่าว่างนัดได้

และ รับงานเฉพาะท่านที่โอนเงินค่ะ  เข้าใจตรงกันนะคะ

ขอบคุณค่ะ

add line แล้ว กรุณาเข้าไปอ่านรายละเอียดคร่าวๆ ที่หน้าTime line นะคะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 ตุลาคม, 2017, 12:52 AM โดย workingwooman »
นวดกษัย  สำหรับท่านที่มีปัญหา ทั้งชาย และหญิง สถานที่เมืองทองธานี เป็นห้องส่วนตัวสำหรับงานนวด กรุณานัดล่วงหน้า ก่อนเข้ารับบริการ

• SL-VIP
  • Member
 8) สวัสดีค่ะ

ปัญหาเดิมๆ ในการสื่อสาร

คือ การอ่านและ ตีความหมายไม่ตรงกัน

บ่อยครั้งมาก ที่ แนะนำให้ ลค.ใหม่ และเก่า

กดเข้าไปอ่านรายละเอียด ที่หน้าไทม์ไลน์

แอดแล้วจะเพื่ออะไรก็ตาม สอดแนม หรืออื่นๆ

ฟรีสไตล์ค่ะ..

แต่ กลับกลายเป็นว่าดุ

ก็คิดว่า คนที่จะใช้บริการ เป็นผู้มีวุฒิภาวะ

น่าจะเข้าใจอะไรง่ายๆ  ในเมื่อไม่รับคนอายุต่ำกว่า 30

;D 555

มีตัวตนจริง และ ไม่ได้รับงานทุกวัน

และ กำลังจะไปทำงานอื่นแล้ว

จึงมีเวลา ตอบไลน์ น้อยลง บางที สามวันอ่านที

ไม่ได้เล่นตัวแบบที่ท่าน คิดๆกันนะคะ

อย่าตัดสินใครจาก คำพูดไม่กี่ประโยค

สาวใหญ่ 40+ คนนี้ ..ของจริง

และจริงใจในการทำงานทุกครั้ง

เริ่มนับถอยหลัง...เพื่อเริ่มต้นอาชีพใหม่ ในปีหน้า

ขอบคุณ ทุกความเชื่อใจ และไว้ใจในการบริการ

ขอบคุณทุกๆท่านค่ะ

ปล.เรารู้จักกันแค่ในงานนะคะ..ขอไม่คุยเรื่องส่วนตัวค่ะ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 ตุลาคม, 2017, 05:28 PM โดย workingwooman »
นวดกษัย  สำหรับท่านที่มีปัญหา ทั้งชาย และหญิง สถานที่เมืองทองธานี เป็นห้องส่วนตัวสำหรับงานนวด กรุณานัดล่วงหน้า ก่อนเข้ารับบริการ

• SL-VIP
  • Member
สวัสดีค่ะ...

รายละเอียดเบื้องต้น...

1.รับงานไม่มีห้อง  ใช้ห้องรายวันเมืองทองธานี mt room  600  บาท  ลูกค้ารับผิดชอบเอง

ไม่รับนอกสถานที่ทุกกรณี

2.ค่าบริการ 2500  ระยะเวลา 3 ชม.

3. นวดดูแลแบบองค์รวม  เน้นการฟื้นฟูสมรรถภาพ  (ไม่มีคอร์สให้เลือก)

โดยหินร้อน ..นวดตั้งแต่ศรีษะ จรดปลายเท้า  ด้วยศาสตร์ต่างๆ 

4.ไม่รับงานทุกวัน  จะรับเมื่อมีนัดล่วงหน้าด้วยการโอนเงินเต็ม (โอนเมื่อได้รับคิว เท่านั้น)

5. ไม่มีหมอให้เลือก และไม่แจกรูป  ไม่รับต่อรอง และ ไม่คุยเล่น

อื่นๆ จะแจ้งให้ทราบหลังจาก ได้รับการโอนเงินค่ะ

• SL-VIP
  • Member
;D 23-27 ตค. รับงานค่ะ

add line จากเบอร์โทร 0864426369

~และอ่านรายละเอียดหน้าไทม์ไลน์ ก่อนนัด!

ไม่ส่งรายละเอียดใดๆให้นะคะ

ขอบคุณค่ะ

• SL-VIP
  • Member
ที่นี่ไม่ขายความฝันนะคะ  ตกลงกันก่อน!

คุณลูกค้า มักมีความเชื่อผิดๆ อาทิ เช่น การนวดกษัย รักษาครอบจักรวาล

เล็กพริกขี้หนู แต่นวดแล้วจะใหญ่ยาวเป็นไซด์อเมริกัน ตามหนังX

หรือ การนวดครั้งเดียวจะช่วยให้มะเขือเผา กลายร่าง กลับเป็น มะเขือสดพร้อมเสียบทุกสนามรบ

อันนั้นมันเกินไป...ไม่ได้การบ้านมาตั้งนาน จะฟิตปั๋ง  ในทีเดียว ..จะบอกแบบนั้นก็โม้เกิน

สติมีไว้พิจารณานะคะ...นวดนะไม่ใช่ศัลยกรรม หรือ จัดยาโด๊ป

ผลที่ได้ขึ้นกับสภาพแต่ละบุคคล +อายุ 

หญิงเป็นคนพูดตรง ไม่มีหวานเพื่อหลอกล้วงตังค์ในกระเป๋าใคร

ทำได้ก็บอกว่าได้ เมื่อมันไม่ได้ ก็ต้องแจงเหตุผล

เรื่องทางจิตใจ ความชอบ รสนิยม การนวดไม่ช่วยอะไร อย่ามาเพราะเสียเงินเปล่า

แต่ถ้า คุณต้องการรักษา ฟื้นฟูจริงๆ เรียนเชิญค่ะ นัดล่วงหน้าทำตามกติกา

หญิงตอบไลน์ช้า กรุณาทำใจ แต่ถ้าว่างตอบแน่  (ประมาณ หลังเที่ยงคืน)

ขายความจริงนะคะ  ไม่ขายฝันค่ะ

ขอบคุณทุกความสนใจค่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 ตุลาคม, 2017, 10:58 AM โดย workingwooman »

• SL-VIP
  • Member
 ;D  แจ้งเพิ่มเติมอีกนิดนะคะ ท่านผู้ติดต่อ

ตัวอักษรไม่มีเสียง อย่าตีความเกินจริง

ตอบสั้นๆ ก็ไม่เคยว่าใคร แค่ให้ข้อมูลตรงๆ

เพราะไม่สะดวกพิมพ์ งานเยอะค่ะ

และไม่คิดจะตอบแบบให้ความหวังมาก

นวด คือ การฟื้นฟู ไม่เรียกรักษาอาการ

มีวินัยและ ทำตามคำแนะนำ ย่อมเห็นผลดีขึ้นแน่นอน

เหมือนการออกกำลังกาย  ที่ต้องทำเป็นประจำ

จึงจะได้หุ่นฟิต

ปีนึงทำครั้งเดียว แล้วฟิต...นั่นคือ ต้องศัลยกรรม สร้างซิกแพค

อธิบายตามนี้นะคะ

ไม่เชื่อ ไม่ชอบคนพูดตรงๆ จริงใจไม่ชอบ ก็ไม่ต้องทักนะคะ

แนวทางของหญิงไม่เหมือนใคร ดูแลตามสภาพบุคคล

ด้วยศาสตร์ต่างๆที่เรียนมา มากกว่า 1 ศาสตร์

แต่บริการในราคาเดียว

ตัดสินเองนะคะ...

ขอบคุณค่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23 ตุลาคม, 2017, 05:20 PM โดย workingwooman »

• SL-VIP
  • Member
เนื่องจากสิ้นปีนี้ ถึงเวลา say good bye คุณๆ FC ของพี่หญิง

เลยต้องมีอะไรพิเศษ สักนิด  แสดงความขอบคุณ  ด้วย " โปรขอบคุณลูกค้าเก่า"

เฉพาะลูกค้าที่ เคยใช้บริการมากกว่า 3 ครั้ง ขึ้นไป

ด้วยการเพิ่ม บริการดีท็อกสารพิษ ด้วยเกลือ หิมาลัย ฟรี

โดยพลังงานไอออนจากเกลือจะช่วยเร่งประสิทธิภาพในการ detox ของเสียต่างๆ จากร่างกาบ

ทำความรู้จักก่อนว่าเกลือนี้ดียังไง

เกลือหิมาลัย (Crystal Salt) ต่างจากเกลือสินเธาว์สีขาวที่พบเห็นกันทั่วไป เพราะเกลือสินเธาว์ต้องผ่านกรรมวิธีในการผลิต ทำให้สูญเสียคุณค่าของแร่ธาตุและอาจมีสิ่งเจือปนแต่เกลือหิมาลัย มีลักษณะเป็นผลึกเกลือสีชมพู ก่อกำเนิดขึ้นจากกระบวนการธรรมชาติเมื่อ 250 ล้านปีก่อน ซึ่งปราศจากมลพิษใดๆ ทำให้เกลือหิมาลัย มีความสะอาด บริสุทธิ์และประกอบด้วยแร่ธาตุที่มีประโยชน์ต่อร่างกายถึง 84 ชนิด และได้รับการพิสูจน์มาแล้วตั้งแต่สมัยยุคกลางในยุโรป และในหลายประเทศทั่วโลกเช่น โปแลนด์ รัสเซีย เยอรมนี สวิตเซอร์แลนด์ โรมาเนีย ฮังการี บัลกาเรีย และยูโกสลาเวีย ถึงประสิทธิภาพในการบำบัด รักษาอาการเกี่ยวกับทางเดินหายใจ เช่น หอบหืด ไซนัส หวัด คัดจมูก ภูมิแพ้หลอดลมอักเสบเรื้อรัง ถุงลมโป่งพอง การติดเชื้อในหู โรคผิวหนัง สิว ผดผื่น ไปจนถึง
อาการเครียด วิตกกังวล นอนไม่หลับ*
@@@@@@@@@@@@@@@@

หินเกลือหิมาลายันสีชมพูนี้อุดมไปด้วยแร่ธาตุและวิตามินที่เป็น

ประโยชน์มากกว่า 80 ชนิด ได้แก่ ไอโอดีน โซเดียมคลอไรด ซัลเฟต แมคนีเซียม แคลเซียม โพแทสเซียม ไบคาร์บอเโบรไมด์ โบเรต สตรอนเทียม และฟลูโอไรด์ เรียงตามลำดับสัดส่วน

การนำเกลือมาใช้ในการรักษาโรคมีมาตั้งแต่สมัยโบราณ

เช่น การเข้าถ้ำเกลือ การสูดไอเกลือ การล้างจมูกด้วยน้ำเกลือ

การดื่มน้ำเกลือ การแปรงฟันด้วยเกลือ การล้างแผลด้วยน้ำเกลืิ
การอาบน้ำแร่ การขัดผิวด้วยเกลือ การใช้เกลือดับกลิ่น

จะสังเกตุได้ว่าทุกครั้งจะต้องมีเกลือเป็นตัวยาหลัก และยิ่งถ้าเป็น

เกลือที่อุดมไปด้วยแร่ธาตุยิ่งมีคุณประโยชน์มากมาย

เป็นสิ่งดีๆที่ หญิง ขอมอบให้เฉพาะ ลค. ที่มีคุณสมบัติ  ที่น่ารัก และให้ใจกันมายาวนาน

ให้แบบฟรีๆ ไม่คิดค่าบริการเพิ่มแต่อย่างใด

ขอบคุณ ลูกค้าที่น่ารักจากใจค่ะ

หญิง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23 ตุลาคม, 2017, 05:09 PM โดย workingwooman »