ผู้เขียน หัวข้อ: รับงานค่ะ ว่างตอนนี้ รับนวดน้ำมันผ่อนคลาย คลายเครียดแนวสปาไตส์อีโรติคสปาส่วนตัวค  (อ่าน 592 ครั้ง)

spaerotic

• Member
  • **
  • รับนวด SPA EROTIC&BODYรับนวด24ชั่วโมงค่ะ

สปาแนว SPA EROTIC SEX BODY TO BODY รับนวดตลอดสนใจทักได้ 24ชมค่ะ
 มีสถานที่สำหรับนวดสปา แบบส่วนตัว   พื้นที่รับลำลูกกาคลองสองค่ะ    ไม่รับนอกสถานที่นะคะ
 รับนวดท่านชายที่ต้องการผ่อนคลาย คลายเคียดค่ะ คอร์สอีโรติคนวดเล้าอารมณ์ผ่อนคลาย
 คอร์สนวดมี แช่น้ำแร่ + นวดอโรม่า +รีดเส้น +ฉะเพราะจุด + B2B +EroticSEX แบบเสียวฟินเวอร์ค่ะ
                       หมอผู้หญิงแท้ ระดับมืออาชีพทำค่ะ 
 หมอหุ่นอวบๆตันๆอายุสามสิบกว่าๆ ผิวขาว ค่ะ หน้าตาปกติธรรมดาทั่วไปค่ะ
 สนใจนวด คลายเครียด บำบัดคนที่มีความเครียดสูง นอนไม่หลับ มีปัญหาด้านสุขเพศ ค่ะ 
 รูปสถานที่แบบที่ลงเลยนะคะ ( รูป บางที่ไม่ได้ลงเพราะลงไม่ได้ค่ะ)
 เปิดจองเวลา 06 :00 - 24:00 น พิเศษคอร์ส EroticBB    2500/2  ชั่วโมง ราคารวมค่าห้องแล้วนะค่ะ
   ไม่มีหน้าร้าน รับนวดที่นี่ที่เดียวเท่านั้น    (โรงแรม ลำลูกกา คลองสองค่ะ)
แบบส่วนตัวมีห้องไว้ทำสปาโดยฉะเพราะ มีสถานที่สะอาด ไม่มีคนมาวุ่นวาย ส่วนตัวสุดๆค่ะ 
รายละเอียด ค่าคอร์ส และ สถานที่บริเวณไหน ยังไง
             รบกวนทุกท่านที่สนใจนวดการนวดแนวนี้จิงๆค่อยทักค่ะ
หมอหุ่น อวบตัน ไม่ไช่ สาว PrettySpa ทักมาขอรูป สัดส่วน ไม่ส่งนะ
             ( เน้นลูกค้านวดและอยากพักผ่อนค่ะ )
ขอบคุณลูกค้าทุกท่านที่สนใจมาใช้บริการสปวารีอีโรติค
สนใจนวดสปาผ่อนคลาย คลายเครียด อยากพัก ทักมาค่ะ
สนใจติดต่อไลนไอดี EROTICKIMBER_ZEE99 ไลน์ไอดี ATHENAKIMBER_ZL ค่ะ
(เบอร์ 064 -7สองแปดเก้าสองห้าแปด เบอร์โทรฉะเพราะจองคิวนวด ไม่สะดวกตอบรายละเอียดทางโทรศัพค่ะ)
รับนวดผ่อนคลายแนวสปาค่ะมีห้องนะคะสนใจทักได้24ชั่วโมง

...........   มี การบ้าน จากลูกค้า คลิ๊กลิคง์ด้านล่างนี้เลยค่ะ ขอบคุณมากนะคะ ...............
 https://www.xn--42cn1aug7dc0hrhc1gd.com/forum.php?mod=viewthread&tid=980022 

รูปบรรยากาศสถานที่นวดค่ะ
 https://www.xn--42cn1aug7dc0hrhc ... f1h5bp1t7lqzht5.jpg
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 31 สิงหาคม, 2017, 10:15 AM โดย spaerotic »
บริการนวดน้ำมันท่านชายสไตส์อีโรติคสปา สนใจนวด จองคิว ล่วงหน้าได้ตามไอดีไลน์นี้นะคะ ไลน์ไอดี EROTICKIMBER_ZEE99 และ ไอดีไลน  ATHENAKIMBER_ZL

spaerotic

• Member
  • **
  • รับนวด SPA EROTIC&BODYรับนวด24ชั่วโมงค่ะ
ท่านใดที่ต้องการพักผ่อน แอดไลนจองนวดได้นะคะ

การนวดเน้น นวดจิงๆค่ะ แล้วแต่ ว่าจะเน้นนวดส่วนใหน ตามร่างกาย อาการสะสม เรื้อรัง ค่ะ นวดแนวสปานะคะ เป็นการนวดน้ำมัน รีดเส้น และ เน้นตามจุดต่างๆ ไม่ต้องกลัวเจ็บนะคะ เพราะน้ำมันช่วยให้ผู้ถูกนวดเจ็บน้อยลง ส่วนคนที่นวดหนัก ก็ไม่ต้องกลัว ว่าจะเบาไป จนไม่รู้สึกค่ะ มีอาการ ปัญหา บอกได้เลย เพราะหมอ นวดเป็นจริงๆค่ะเรียนมา ประสบการหลายปีค่ะ

นวดแนว EROTIC
คือการนวด แบบผ่อนคลาย พักสมอง และ ร่างกายค่ะ ไม่ได้เน้นเรื่องอย่างว่านะคะ
เป็นการนวดบำบัดอาการ ผู้ที่มีความเครียด นอนไม่ค่อยหลับ สมองไม่ค่อยได้พัก คือ คุณต้องการพักสมอง ผ่อนคลาย แบบไม่คิดอะไร ประมาณนั้น

การนวดของเราเน้นฉะเพราะ ลูกค้าที่ต้องการนวด และ ผ่อนคลาย พักผ่อนสมอง ร่างกาย ไม่ไช่ ต้องการ หาคู่นอนนะคะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 มิถุนายน, 2017, 06:45 PM โดย spaerotic »
บริการนวดน้ำมันท่านชายสไตส์อีโรติคสปา สนใจนวด จองคิว ล่วงหน้าได้ตามไอดีไลน์นี้นะคะ ไลน์ไอดี EROTICKIMBER_ZEE99 และ ไอดีไลน  ATHENAKIMBER_ZL

spaerotic

• Member
  • **
ว่างค่ะ

spaerotic

• Member
  • **
ว่างรับงานนวดคลายเครียดค่ะ  สนใจอยากผ่อนคลาย เน้นงานนวด  ทักไลน์มานะคะ

spaerotic

• Member
  • **
ว่างค่ะ

spaerotic

• Member
  • **
รับนวดน้ำมันผ่อนคลาย สไตส์ Spa Erotic Sex Body To Body ค่ะ
บริการ นวดน้ำมันผ่อนคลาย สไตส์สปาอีโรติคสำหรับท่านที่ต้องการพักผ่อนและผ่อนคลายค่ะ (หมอผู้หญิงแท้ค่ะ ) นวดผ่อนคลาย อาการเครียดต่างๆ และ แก้อาการปวดเมื่อย มีปัญหาเรื่องกล้ามเนื้อ อาการสะสม นวดฉะเพราะจุด และ นวดคลายเครียด Spa Erotic sex body to body นวดแนวเล้าอารมณ์จิตนาการด้านอารมณ์ความรู้สึก เป็นศาสตร์ศิลป์ะจิตนาการด้านอารมณ์แบบธรรมชาติ การปลดปล่อยที่มีศิลป์ะสัมผัสที่อ่อนนุ่ม บวกกับการพริ้วใหวไปตามจิตนาการสัมผัสที่ได้รับจากการนวดเป็นอารมณ์ที่อยู่ข้างใน ซึ่งไม่มีโอกาสได้ปลอดปล่อยแบบเต็มที่เท่าใดนัก เน้นเรื่องการกระตุ้นอารมณ์ Erotic ท่านที่เคยสัมผัสการนวดแนวนี้จะเข้าใจค่ะ เหมาะสำหรับคนที่มี อาการความเครียดสูง อาการนอนไม่หลับ มีปัญหาด้านสุขภาพเพศ และ อยากพักสมอง คือ แนวความรู้สึกอยากพัก ผ่อนคลาย คลายเครียด คลายเหงา คลายความรู้สึกที่ทำให้เราอยากหยุด แล้วนอนพัก นวดให้คลายจากการเหนื่อยล้า ปวดเมื่อยตามร่างการ มีคนดูแล เทคแคร์ มีเพื่อนที่คุยได้ ระบาย อารมณ์ความรู้สึก และตัวตนที่เราอาจเปิดเผย หรือ ปลดปล่อยที่ไหนไม่ได้ เราจะสัมผัส สร้าง เสริม จิตนาการ ความรู้สึก ดึงอารมณ์เพื่อปลดปล่อย ความรู้สึกที่ซ่อนอยู่ข้างในของตัวคุณออกมาอารมณ์ที่อ่อนโยนเรื่อยๆ สัมผัสมือที่ส่งผ่าน ร่างกายที่พริ้วไหว อ่อนโยน นุ่มนวล แผ่วเบา และต่อเนื่อง กลิ่นหอมระเหย เสียง สัมผัส ความรู้สึก และ บรรยากาศ สิ่งเหล่านี้จะส่งผ่านร่างกายสู่ความรู้สึกความคิดและจิตนาการของคุณ เป็นศาสตร์และศิลป์ทางด้านอารมณ์....อาจจะเข้าใจยาก แต่ไม่ยากถ้าคิดที่จะสัมผัสดูว่าใช่สิ่งที่เราต้องการหรือไม่       ถ้าจะลองมานวด ให้.....ถามตัวเองนะว่าต้องการอะไร....ถ้าต้องการในสิ่งที่ อธิบาย. มันใช่สิ่งที่คุณหาอยู่อยากให้ใจเย็นๆ แล้วค่อยมา อย่ามาแบบเร่งรีบ หรืออยากรู้ว่าคืออะไร ทิ้งความกังวล ที่สำคัญเปิดใจให้กว้างๆกว่านี้ค่ะ......แล้วคุณจะพบกับสิ่งที่ซ่อนอยู่ในตัวตนของคุณเองค่ะ ....... .(ความสุขที่เราต้องการมันก็ไม่ต่างกันเท่าไหร่ถ้า.. เราเข้าใจธรรมชาติ) ......สนใจติดต่อ  ไลนไอดี  EROTICKIMBER_ZEE99 ไลน์ไอดี   ATHENAKIMBER_ZLค่ะ    (ไม่มีหมอให้เลือก รับเองทำคนเดียวค่ะ เน้นผ่อนคลาย ถ้าคุณเน้นสวยหุ่นดี ไม่มีค่ะ หมออายุ 30กว่าๆ หุ่นอวบๆ ผิวขาว (ไม่ขาวโอโมนะ) รับฉะเพราะท่านที่เน้นผ่อนคลายและเน้นการนวดเท่านั้น....... หมอนวดระดับมืออาชีพค่ะ มีปัญหาเรื่องร่างกาย เน้นนวด กล้ามเนื้อ อาการสะสม ปวดเมื่อย ส่วนต่างๆ ตามร่งกาย และ เน้นคลายเครียด พักผ่อนสมอง บำบัดคนที่มีอาการความเครียดสูง นอนไม่หลับ ปวดมึนๆไม่สดชื่อ เหนื่ยหล้า ตอนนอนก็ไม่หลับ ตอนหลับเหมือนไม่ได้นอน อาการสะสมทั้งร่างกายและสมองที่ไม่ได้พัก และ อาการอื่นๆที่เกี่ยวกับร่างกายกล้ามเนื้อและความรู้สึกภายในค่ะ ลองมานวดดูนะคะ แนวผ่อนคลาย สบายๆ เป็นกันเอง เรื่อยๆไม่รีบ ตามเวลาที่ท่านเลือกค่ะ                               
                                             สปา Spa Erotic Sex Body TO Body
                                    *......เปิดรับจองคิวนวด เวลา 06:00 - 24:00 น..... *
                   คอร์สนวด SpaErotic&B2B             2500/2ชั่วโมง     ( ผ่อนคลายสบายๆ )
                                                       ราคารวมค่าห้องแล้วค่ะ
ไม่มีหน้าร้าน มีสถานที่ส่วนตัว สถานที่สะอาด (  พื้นที่รับแถว ลำลูกกา คลองสองค่ะ )   
แบบส่วนตัวมีห้องไว้ทำสปาโดยฉะเพราะไม่มีคนมาวุ่นวาย ส่วนตัวสุดๆค่ะ                    ••••     ไม่รับนวดนอกสถานที่นะคะ     ••••
ก่อนทักมาขอความกรุณา อ่านข้อมูลเบื้องต้นด้านบนที่ลงไว้ในกระทู้นะคะ รายละเอียด ค่าคอร์ส และบริเวณไหน ยังไงรบกวนทุกท่านที่สนใจนวดการนวดแนวนี้จิงๆค่อยทัก มานะ ขอบคุณที่อ่านจนจบค่ะ

.......... .มี การบ้าน จากลูกค้า คลิ๊กลิคง์ด้านล่างนี้เลยค่ะ ขอบคุณมากนะคะ ...............
https://www.xn--42cn1aug7dc0hrhc1gd.com/forum.php?mod=viewthread&tid=980022
                         รูปบรรยากาศสถานที่นวดค่ะ   
https://www.xn--42cn1aug7dc0hrhc ... f1h5bp1t7lqzht5.jpg

spaerotic

• Member
  • **

รับนวดน้ำมันผ่อนคลาย สำหรับท่านชาย บริการนวดสปาสไตส์อีโรติค  สนใจทักได้ตลอด24ชั่วโมงค่ะ

spaerotic

• Member
  • **

รับนวดน้ำมันผ่อนคลาย บริการนวดสปาสไตส์อีโรติค2500/2 ช.ม. ลำลูกกาคลองสอง มีห้อง สนใจทักไลน์ไอดี EROTICKIMBER_ZEE99 ค่ะ

spaerotic

• Member
  • **
สนใจนวดทักไลน์มานะคะ

spaerotic

• Member
  • **

spaerotic

• Member
  • **

สนใจนวดผ่อนคลาย คลายเครียด ทักมานะคะ รับตลอด 24 ชั่วโมงค่ะ มีสถานที่ไม่รับนอกพี้นที่นะคะ

spaerotic

• Member
  • **
สนใจนวดผ่อนคลาย คลายเครียด ทักมานะคะ รับตลอด 24 ชั่วโมงค่ะ มีสถานที่ไม่รับนอกพี้นที่นะคะ

spaerotic

• Member
  • **

spaerotic

• Member
  • **

spaerotic

• Member
  • **
รับนวดน้ำมันผ่อนคลาย บริการนวดสปาสไตส์อีโรติค 2500 มีห้อง ลำลูกกาคลองสอง สนใจทักไลน์ไอดี erotickimber_zee99 ค่ะ