ผู้เขียน หัวข้อ: สาวใหญ่40+เมืองทอง( กษัย ช/ญ ปรับสมดุลย์ )อัพเดทหน้าท้ายๆค่ะ  (อ่าน 9822 ครั้ง)

workingwooman

• SL-VIP
  • Member
ผู้คนที่ผ่านเข้ามา ทักแล้วเงียบ

เพราะ ยังไม่รู้จักในตัวตน ของ หญิง

ไม่แปลกค่ะ  และหญิง ไม่เคยคิด จะต้อง พรีเซ้นต์ตัวเองให้ใครรู้จัก

ด้วยวิธีเก่าๆ  โชว์ภาพวาบหวิว หรือ โพสก์เนื้อหาล่อตะเข้

#ไม่จำเป็น

และ หญิง ต้องการลูกค้าที่มีวินัย

เมื่อต้องการให้ดูแล ไม่ใช่มาครั้งเดียวจบ

ต่อให้ท่านไป โรงพยาบาล ครั้งแรก หมอต้องลองยา หากไม่ได้ผล

จึงจัดการขั้นต่อไป

ดังนั้น ลูกค้าใหม่จะต้องโดนบททดสอบ

ที่แตกต่างกันไป..

เพราะที่นี่ ไม่ใช่หมอนวด ตามท้องตลาด

การบริการก็แตกต่าง ซึ่งไม่จำเป็นต้องลงโฆษณา

อยากรู้ต้องมาเอง..

การดูแล ไม่ใช่แค่นวดๆ ตามรูปแบบแล้วจบ

การนวดจะจัดตาม สิ่งที่คุณลูกค้าควรได้รับ

นี่คือ งาน เธอราปืสก์

เหมาะกับ คุณลูกค้าที่ต้องการ คนดูแลแบบรู้จริง

ไม่ได้รับงานทุกวันนะคะ ขอย้ำ

บริการพร้อมห้อง สะอาด ปลอดภัย และ มีที่จอดรถ ทั้งเสียค่าบริการและฟรี

คนที่อ่านก็จะมีข้อมูล ใครไม่อ่านก็มโนต่อไปค่ะ
นวดกษัย  สำหรับท่านที่มีปัญหา ทั้งชาย และหญิง สถานที่เมืองทองธานี อ่านรายละเอียด และกรุณานัดล่วงหน้า ก่อนเข้ารับบริการ

• SL-VIP
  • Member
ขออภัยนะคะ

ขอเพิ่มเติม จากสเตตัส  เนื่องจากไม่อ่านกันเล๊ย

รายละเอียด ส่งไปก็ไม่อ่าน

ตั้งหน้า จะเอาละเอียดกันอย่างเดียว

ถ้าบอกว่าหยุด คือ ไม่มีเวลา แม้กระทั่งอ่านไลน์

ไม่ได้รับงานทุกวัน มีงานอื่นๆทำ ที่ท่านไม่จำเป็นต้องทราบ

เมื่อไม่ได้นัดกัน ไม่มีการโอนเงิน ก็ขอไม่ตอบรายละเอียด ในพิกัด

เพื่อความปลอดภัย..

บางคำถามล่อแหลม สุ่มเสี่ยง ไม่ตอบค่ะ  อ่านรายละอียด เองนะคะ

รับงานจริง และเต็มที่กับทุกงาน   มีลูกค้าประจำ ตั้งแต่เริ่มรับงานจนถึงปัจจุบัน

เวลารับงานจำกัดในแต่ละเดือน...

ถ้าจะให้ดูแลอาการต่างๆของท่าน กรุณาทำตามกฎ กติกา และมารยาท

ขอบคุณค่ะ

ปล. มีเงิน แต่ก็ไม่ใช่ จะใหญ่โตกว่าใครนะคะ ที่นี่เน้นทำงานกับ สุภาพชนเท่านั้น

นวดกษัย  สำหรับท่านที่มีปัญหา ทั้งชาย และหญิง สถานที่เมืองทองธานี อ่านรายละเอียด และกรุณานัดล่วงหน้า ก่อนเข้ารับบริการ

• SL-VIP
  • Member
 :D สงกรานต์ ไม่หยุดนะคะ

แตกต่างจาก ชาวบ้านนิดนึง

ปกติ ไม่ค่อยมีเวลา รับงาน

แต่ เดือน เม.ย.

พยายามจะสะดวกค่ะ

ถ้าไม่ไปสาดน้ำที่ไหน

เชิญแวะเมืองทองนะคะ

พร้อมเมื่อไหร่ ..ทักไลน์

ถ้าว่างจะตอบให้ แค่ คุณอ่านรายละเอียด

แบบ ทุกบรรทัด..

รับรอง ..เจอกันแน่นอน

ขอบคุณค่ะ

• SL-VIP
  • Member
กษัย..ของแท้  ไม่ใช่การทำให้น้ำแตก 

ถ้าต้องการรักษา..อาการ ก็ต้อง ทั้งนวด และ กินยา ไทย

พร้อมทั้งปรับ พฤติกรรม กิน อยู่ หลับนอน ออกกำลังกาย

สำหรับท่านที่มีลูกยาก นวดเฉพาะท่านชายไม่ได้ ต้องเรียกฝ่ายหญิงมาด้วย

จะได้รู้ปัญหา (ไม่ใช่มาให้นวดคู่ อย่าเข้าใจผิด)

เดือน เม.ย. จะมีโปร เฉพาะ ลูกค้าที่ต้องการกษัยแท้

โดยท่านต้องมีรูป Profile   โอนเงินเต็ม 1500

ราคานี้ เป็นค่าบริการต่อครั้ง ไม่เกิน 1 ชม.

และ  กรุณาแจ้งอาการของท่าน โดยละเอียด 

ย้ำอีกรอบนะคะ  นวดฟื้นฟูอย่างเดียว!! เท่านั้น

**วัน-เวลา จะรับเฉพาะวันธรรมดานะคะ**

• SL-VIP
  • Member
รับงาน 4 เม.ย เป็นต้นไปค่ะ

เรียกว่า ยุ่งมากๆ จนไม่กล้าอ่านไลน์

เพิ่งเปิดอ่านเมื่อเช้า ต้องขออภัย

อาจจะขัดใจใคร หลายๆท่าน ที่พยายามนัด

หญิงถึงไม่รับการโอนจองล่วงหน้านานๆ

เพราะเราไม่รู้ว่าถึงวันแล้ว จะมีเหตุด่วนๆหรือเปล่า

ขนาดลูกค้าประจำ คบหากันเป็นปีๆ ยังต้องขอเลื่อนนัดท่าน

เสียดายมาก  แต่มีเหตุจำเป็นเร่งด่วน

จึงต้องยอม ขอยกเลิก

เอานะ..อย่าว่ากัน 

เดือน เม.ย จะทำงานชดเชย ให้มากกว่าเดือนอื่นๆ

เวลานัด เลือกตามเวลา ที่ท่านสะดวก อย่าเช้าเกิน หรือ ดึกเกิน

อ่านรายละเอียดที่ส่งให้ด้วย  ถ้าไม่อ่าน
นั่นคือท่านไม่รักษาสิทธิ์เอง

คนใหม่ ..พี่หญิง มีมาตรการของตนเอง

ใช่ว่าจะมีเงิน แล้วใช่ว่าจะ นัดได้เลยนะคะ

หุหุหุ เขียนไปก็ไม่อ่าน..

จบดีกว่า..ขอบคุณค่ะ

• SL-VIP
  • Member
ขออภัยค่ะ ไม่ได้เข้ามาอ่านไลน์ นานมาก

เนื่องจาก หยุดยาว และ ยังไม่มีกำหนดว่าจะรับงานเมื่อไหร่

สาเหตุ ง่ายๆ เบื่อ ค่ะ

ไม่ย้อนตอบไลน็ ท่านทัก ก่อนหน้านึ้

และ วันไหน จะกลับมาทำงาน  ท่านใดทัก มาตรงกัน

จะตอบกลับ

กรุณาเตรียมอ่านรายละเอียดที่เคยลง

จะให้คิวท่านที่พร้อมเท่านั้น

ไม่มี สิทธิ์พิเศษ เช่น ลูกค้าเก่า แล้วนะคะ

ให้สิทธิ์เฉพาะ คนที่พร้อมทำตามกติกาเท่านั้น

แจ้งให้ทราบ ไว้ก่อน .. เดือนหน้าค่อยว่ากัน แต่ยังไม่รู้วันไหนนะคะ

ขอบคุณค่ะ

• SL-VIP
  • Member
สวัสดีค่ะ

หายไปนานเลย..555

กลับมารายงานตัวค่ะ

เพราะ จะมีคอร์สใหม่ๆ ตามความต้องการคุณลูกค้า

พอดีมีปัญหาเรื่องห้อง  รอนานมาก

คิดว่าจะไม่รอแล้ว

เลยมารายงานตัวด่อนค่ะ เริ่มรับงานเมื่อไหร่

จะแจ้งรายละเอียดให้ทราบนะคะ

คิดถึงทุกท่านค่ะ

• SL-VIP
  • Member
 :D สวัสดีค่ะ

คิดถึงทุกๆท่านนะคะ

เวลาทำงาน ของพี่หญิงอาจจะ ไม่ตรงใจใคร  คือ ไม่สามารถระบุเวลาในการทำงานแน่นอนได้

ต้องขออภัย จริงๆ

นับว่าเป็นช่วงเกรงใจ  ที่ไม่มีห้องให้บริการเหมือนก่อน

จึงต้องมีการถามก่อนว่า  สะดวกรับ ส่ง หรือไม่ เพราะจะต้องไปใช้บริการ โรงแรมใกล้เคียง

เอาจริงๆนะ  พี่หญิงไม่ชอบไป โรงแรม เพราะ เครื่องไม้เครื่องมือในการนวด ไม่สามารถแบกไป

จึงนำพาบางส่วนไปได้ เล็กน้อย

เอาเป็นว่า ถ้า ท่าน โอเค  โดยเฉพาะ คุณลูกค้าเก่า   ค่าบริการมี  2 อัตรา   และ มีช่วงสั้น และ ช่วงยาว ...

555 เดาเองนะคะ

ไม่ขอลงรายละเอียด  เพราะส่วนมากรู้กันอยู่แล้ว

ติดตาม ได้ที่ line  พี่หญิงจะแจ้งที่สเตตัส  นะคะ  

ถ้า ระบุว่า ว่าง ก็ นัดทางไลน์ได้เลยสำหรับท่านที่ ว่างตรงกับพี่หญิง

ขอบคุณที่ไม่ลืมกัน และ ขอบคุณ ที่ไม่ทิ้งกัน  จะกี่ปี ผ่านไป

คุณลูกค้าของพี่หญิง ก็น่ารักเสมอ

ขอบคุณมากค่ะ

• SL-VIP
  • Member
ถ้าต้องการฟื้นฟูมาหาพี่ แต่ถ้าแค่อยากน้ำแตก ไปที่อื่น!

ตามนี้ นะคะ ไม่ต้องมากความ

มาหาพี่ เพื่อสร้างความแข็งแกร่ง และพร้อมลุยทุกสนามรบ

มันดีกว่ามั๊ย?

จะได้ไม่ต้องมาคาดหวัง ว่าจะเจอ  สาวอ้อนแอ้น บอบบาง  นั่นฝันไปแล้ว

ไม่มีหมอให้เลือก  มียัยพี่หญิงคนเดียว  ไม่ต้องมาคิดมากมาย

เข้าใจตามนี้นะคะ ไม่เข้าใจอะไร ย้อนกลับไปอ่านใหม่อีกรอบ

ขอบคุณค่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 มิถุนายน, 2018, 11:50 AM โดย workingwooman »

• SL-VIP
  • Member

ตอบตามจริง ทุกกรณี

ไม่กั๊ก บางท่านสอบถาม และตอบคำถามะหญิง เกี่ยวกับอาการบางอย่าง

ประมวลผลแล้ว ก็แนะนำให้ไปทำเอง ไม่ต้องมาเสียเงิน

ก็ไม่ใช่หมออินดี้ และก็ไม่ใช่คนเลี้ยงไข้

แค่จริงใจกับผู้ใช้บริการ

จะเขื่อหรือไม่ ก็ตามใจ  ช่วงหยุดน่าจะเกือบสามเดือน

คุณลูกค้า ยังรอ จนต้องถามว่าไม่ไปนวดที่อื่นบ้างเหรอ

คำตอบ  จะไปที่ไหนได้

ขอบคุณค่ะ

• SL-VIP
  • Member
สวัสดีค่ะ

หญิงลงรายละเอียด ไว้ที่ lineนะคะ

ทำความเข้าใจก่อนนัดด้วยค่ะ

ขอบคุณค่ะ

• SL-VIP
  • Member
ช่วงนี้สะดวกรับงาน จ-อา

ทักไลน์  ถ้าไม่อ่าน แสดงว่า ไม่ว่าง ว่างเมื่อไหร่จะตอบนะ

ดังนั้นอ่านรายละเอียด ที่ไลน์ แอดแล้วก็เข้า ไทม์ไลน์อ่านไปก่อนค่ะ

ไม่ลีลา ไม่คุยเล่น รับงานเมืองทอง ช่วงนี้ห้องรายวัน ว่าง เพราะไม่มีงาน

เมืองทอง แต่ ช่วงกลางๆเดือน จะมี งานสมุนไพร

ถ้าห้องเต็ม ค่อยไปใช้ บริการนอกสถานที่

ไม่ต้องถามเรื่องหุ่น ถ้าต้องการนวด

เอาเป็นว่า ลูกค้าปีแรก ยังมาอยู่เป็นประจำ

ช่วงไหนหยุด ลูกค้าก็รอจนกว่าจะกลับมาทำงาน

ไม่ต้องเชื่อก็ได้นะคะ 

เพราะปกติเน้นลูกค้าเก่า เป็นหลัก

ขอบคุณค่ะ

• SL-VIP
  • Member
ลูกค้าเก่าเคารพ

กรณีต้องการติดต่องานด่วนๆ

แจ้งเบอร์โทร ให้หญิงทราบก่อนนะคะ

จะได้เมมเบอร์ท่านไว้

ถ้าไม่นัด หรือ เบอร์ที่ไม่เมม หญิงจะไม่รับสายค่ะ

ปล. เบอร์ติดต่อ ไมใช่เบอร์ที่ลงหน้าเว็บนะคะ  เบอร์หน้าเว็บไว้สำหรับ แอดไลน์เท่านั้น
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09 กรกฎาคม, 2018, 01:05 PM โดย workingwooman »

• SL-VIP
  • Member
อธิบายการทำงานนะคะ

หลายครั้ง ทีต้องคอยตอบคำถาม  ประเภทอยากลองนวด  หญิงก็ตอบตรงๆ  สอบถามอาการ

จนคิดว่า ตอบตรงนี้ทีเดียว เลย ...จะได้เข้าใจกัน

นวดกษัย นั้นสำหรับ คนที่ มีอาการ นกเขาไม่ขัน  ไม่สู้  หลังเร็ว หลั่งช้า  จนทำให้มีปัญหาสุขภาพจิต

ถ้าไม่มีอาการดังกล่าวจะนวดเพื่ออะไร?  ถ้าต้องการจะหาคนชัก WOW ให้ ไม่ต้องมาถึงหญิง ก็ได้นะคะ

เสียเวลา  เพราะหญิงเองก็ไม่ได้ว่างกันบ่อยๆ   ไม่มีอาการอะไร  นวดไป ก็ไม่เห็นผล คือ ไม่รู้สึกอะไร นอกจากความเสียว

และ นวดจริง ไม่จำเป็นต้องน้ำแตก    แค่ทดสอบว่า การแข็งตัว มีประมาณไหน นานได้แค่ไหน และ นวดกระตุ้นให้

ต่อมสร้างฮอโมนต์เพศชาย ทำงาน ได้สมบรูณ์  หากใช้หินร้อน ก็จะช่วย เรื่องต่อมลูกหมาก ที่มีปัญหา ทำให้ ฉี่ขัด ฉี่กระปริดกระปอย ดีขึ้น

การนวด เป็นทางเลือก อีกทางนึงที่ทำให้ท่านไม่ต้องใช้ยา 

แต่ต้องใช้เวลา โดยขึ้นกับสุขภาพของแต่ละท่านเป็นหลัก

ลูกค้าที่ติดตามหญิงจะทราบดี ว่าหญิง ไม่ใช่เพิ่งนวด และ หญิงก็หาความรู้เพิ่มเติมอยู่ตลอดเวลาเช่นกัน

ดังนั้น มาใหม่ ๆ ศึกษาการทำงานของหญิงกันไว้บ้าง

หญิงไม่ได้ดุแต่ แค่รำคาญ ที่ต้องตอบคำถามซ้ำซาก

ทั้งที่ไม่ได้มีเวลามาก แต่ ก็อยากจะช่วย ผู้ชายที่มีปัญหา ให้ใช้การได้ดี  จะได้ไม่มีปัญหาครอบครัว

นวดกับหญิง  แล้วไปแตกกับคนที่บ้าน   หริอกับ คนอื่น ๆ ที่ท่าน ปรารถนา  จะดีกว่า

คิดว่าท่านมาหาเพื่อน คนที่ท่านสามารถคุยปัญหาได้  และ ช่วยแก้ปัญหาให้ได้ในเรื่องนี้

ติดต่อหญิง เลยค่ะ มาถูกทางแล้ว

ขอบคุณค่ะ