ผู้เขียน หัวข้อ: สาวใหญ่40@แจ้งวัฒนะ( กษัย ช/ญ ปรับสมดุลย์ )อัพเดทหน้าท้ายๆค่ะ  (อ่าน 9389 ครั้ง)

workingwooman

• SL-VIP
  • Member
แจ้งให้ทราบนะคะ

การนัดวัน  กรุณานัดวันธรรมดา จ-ศ

เพราะ  ส- อา  ติดงานจองประจำ เป็นเคสรักษาต่อเนื่อง ค่ะ

ทักมา ก็เตรียมวัน เวลาที่ท่านสะดวกด้วยนะคะ

ถ้าตอบ แสดงว่าว่างนัดได้

และ รับงานเฉพาะท่านที่โอนเงินค่ะ  เข้าใจตรงกันนะคะ

ขอบคุณค่ะ

add line แล้ว กรุณาเข้าไปอ่านรายละเอียดคร่าวๆ ที่หน้าTime line นะคะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 ตุลาคม, 2017, 12:52 AM โดย workingwooman »
นวดกษัย  สำหรับท่านที่มีปัญหา ทั้งชาย และหญิง สถานที่เมืองทองธานี อ่านรายละเอียด และกรุณานัดล่วงหน้า ก่อนเข้ารับบริการ

• SL-VIP
  • Member
 8) สวัสดีค่ะ

ปัญหาเดิมๆ ในการสื่อสาร

คือ การอ่านและ ตีความหมายไม่ตรงกัน

บ่อยครั้งมาก ที่ แนะนำให้ ลค.ใหม่ และเก่า

กดเข้าไปอ่านรายละเอียด ที่หน้าไทม์ไลน์

แอดแล้วจะเพื่ออะไรก็ตาม สอดแนม หรืออื่นๆ

ฟรีสไตล์ค่ะ..

แต่ กลับกลายเป็นว่าดุ

ก็คิดว่า คนที่จะใช้บริการ เป็นผู้มีวุฒิภาวะ

น่าจะเข้าใจอะไรง่ายๆ  ในเมื่อไม่รับคนอายุต่ำกว่า 30

;D 555

มีตัวตนจริง และ ไม่ได้รับงานทุกวัน

และ กำลังจะไปทำงานอื่นแล้ว

จึงมีเวลา ตอบไลน์ น้อยลง บางที สามวันอ่านที

ไม่ได้เล่นตัวแบบที่ท่าน คิดๆกันนะคะ

อย่าตัดสินใครจาก คำพูดไม่กี่ประโยค

สาวใหญ่ 40+ คนนี้ ..ของจริง

และจริงใจในการทำงานทุกครั้ง

เริ่มนับถอยหลัง...เพื่อเริ่มต้นอาชีพใหม่ ในปีหน้า

ขอบคุณ ทุกความเชื่อใจ และไว้ใจในการบริการ

ขอบคุณทุกๆท่านค่ะ

ปล.เรารู้จักกันแค่ในงานนะคะ..ขอไม่คุยเรื่องส่วนตัวค่ะ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 ตุลาคม, 2017, 05:28 PM โดย workingwooman »
นวดกษัย  สำหรับท่านที่มีปัญหา ทั้งชาย และหญิง สถานที่เมืองทองธานี อ่านรายละเอียด และกรุณานัดล่วงหน้า ก่อนเข้ารับบริการ

• SL-VIP
  • Member
สวัสดีค่ะ...

รายละเอียดเบื้องต้น...

1.รับงานไม่มีห้อง  ใช้ห้องรายวันเมืองทองธานี mt room  600  บาท  ลูกค้ารับผิดชอบเอง

ไม่รับนอกสถานที่ทุกกรณี

2.ค่าบริการ 2500  ระยะเวลา 3 ชม.

3. นวดดูแลแบบองค์รวม  เน้นการฟื้นฟูสมรรถภาพ  (ไม่มีคอร์สให้เลือก)

โดยหินร้อน ..นวดตั้งแต่ศรีษะ จรดปลายเท้า  ด้วยศาสตร์ต่างๆ 

4.ไม่รับงานทุกวัน  จะรับเมื่อมีนัดล่วงหน้าด้วยการโอนเงินเต็ม (โอนเมื่อได้รับคิว เท่านั้น)

5. ไม่มีหมอให้เลือก และไม่แจกรูป  ไม่รับต่อรอง และ ไม่คุยเล่น

อื่นๆ จะแจ้งให้ทราบหลังจาก ได้รับการโอนเงินค่ะ

• SL-VIP
  • Member
;D 23-27 ตค. รับงานค่ะ

add line จากเบอร์โทร 0864426369

~และอ่านรายละเอียดหน้าไทม์ไลน์ ก่อนนัด!

ไม่ส่งรายละเอียดใดๆให้นะคะ

ขอบคุณค่ะ

• SL-VIP
  • Member
ที่นี่ไม่ขายความฝันนะคะ  ตกลงกันก่อน!

คุณลูกค้า มักมีความเชื่อผิดๆ อาทิ เช่น การนวดกษัย รักษาครอบจักรวาล

เล็กพริกขี้หนู แต่นวดแล้วจะใหญ่ยาวเป็นไซด์อเมริกัน ตามหนังX

หรือ การนวดครั้งเดียวจะช่วยให้มะเขือเผา กลายร่าง กลับเป็น มะเขือสดพร้อมเสียบทุกสนามรบ

อันนั้นมันเกินไป...ไม่ได้การบ้านมาตั้งนาน จะฟิตปั๋ง  ในทีเดียว ..จะบอกแบบนั้นก็โม้เกิน

สติมีไว้พิจารณานะคะ...นวดนะไม่ใช่ศัลยกรรม หรือ จัดยาโด๊ป

ผลที่ได้ขึ้นกับสภาพแต่ละบุคคล +อายุ 

หญิงเป็นคนพูดตรง ไม่มีหวานเพื่อหลอกล้วงตังค์ในกระเป๋าใคร

ทำได้ก็บอกว่าได้ เมื่อมันไม่ได้ ก็ต้องแจงเหตุผล

เรื่องทางจิตใจ ความชอบ รสนิยม การนวดไม่ช่วยอะไร อย่ามาเพราะเสียเงินเปล่า

แต่ถ้า คุณต้องการรักษา ฟื้นฟูจริงๆ เรียนเชิญค่ะ นัดล่วงหน้าทำตามกติกา

หญิงตอบไลน์ช้า กรุณาทำใจ แต่ถ้าว่างตอบแน่  (ประมาณ หลังเที่ยงคืน)

ขายความจริงนะคะ  ไม่ขายฝันค่ะ

ขอบคุณทุกความสนใจค่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 ตุลาคม, 2017, 10:58 AM โดย workingwooman »

• SL-VIP
  • Member
 ;D  แจ้งเพิ่มเติมอีกนิดนะคะ ท่านผู้ติดต่อ

ตัวอักษรไม่มีเสียง อย่าตีความเกินจริง

ตอบสั้นๆ ก็ไม่เคยว่าใคร แค่ให้ข้อมูลตรงๆ

เพราะไม่สะดวกพิมพ์ งานเยอะค่ะ

และไม่คิดจะตอบแบบให้ความหวังมาก

นวด คือ การฟื้นฟู ไม่เรียกรักษาอาการ

มีวินัยและ ทำตามคำแนะนำ ย่อมเห็นผลดีขึ้นแน่นอน

เหมือนการออกกำลังกาย  ที่ต้องทำเป็นประจำ

จึงจะได้หุ่นฟิต

ปีนึงทำครั้งเดียว แล้วฟิต...นั่นคือ ต้องศัลยกรรม สร้างซิกแพค

อธิบายตามนี้นะคะ

ไม่เชื่อ ไม่ชอบคนพูดตรงๆ จริงใจไม่ชอบ ก็ไม่ต้องทักนะคะ

แนวทางของหญิงไม่เหมือนใคร ดูแลตามสภาพบุคคล

ด้วยศาสตร์ต่างๆที่เรียนมา มากกว่า 1 ศาสตร์

แต่บริการในราคาเดียว

ตัดสินเองนะคะ...

ขอบคุณค่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23 ตุลาคม, 2017, 05:20 PM โดย workingwooman »

• SL-VIP
  • Member
เนื่องจากสิ้นปีนี้ ถึงเวลา say good bye คุณๆ FC ของพี่หญิง

เลยต้องมีอะไรพิเศษ สักนิด  แสดงความขอบคุณ  ด้วย " โปรขอบคุณลูกค้าเก่า"

เฉพาะลูกค้าที่ เคยใช้บริการมากกว่า 3 ครั้ง ขึ้นไป

ด้วยการเพิ่ม บริการดีท็อกสารพิษ ด้วยเกลือ หิมาลัย ฟรี

โดยพลังงานไอออนจากเกลือจะช่วยเร่งประสิทธิภาพในการ detox ของเสียต่างๆ จากร่างกาบ

ทำความรู้จักก่อนว่าเกลือนี้ดียังไง

เกลือหิมาลัย (Crystal Salt) ต่างจากเกลือสินเธาว์สีขาวที่พบเห็นกันทั่วไป เพราะเกลือสินเธาว์ต้องผ่านกรรมวิธีในการผลิต ทำให้สูญเสียคุณค่าของแร่ธาตุและอาจมีสิ่งเจือปนแต่เกลือหิมาลัย มีลักษณะเป็นผลึกเกลือสีชมพู ก่อกำเนิดขึ้นจากกระบวนการธรรมชาติเมื่อ 250 ล้านปีก่อน ซึ่งปราศจากมลพิษใดๆ ทำให้เกลือหิมาลัย มีความสะอาด บริสุทธิ์และประกอบด้วยแร่ธาตุที่มีประโยชน์ต่อร่างกายถึง 84 ชนิด และได้รับการพิสูจน์มาแล้วตั้งแต่สมัยยุคกลางในยุโรป และในหลายประเทศทั่วโลกเช่น โปแลนด์ รัสเซีย เยอรมนี สวิตเซอร์แลนด์ โรมาเนีย ฮังการี บัลกาเรีย และยูโกสลาเวีย ถึงประสิทธิภาพในการบำบัด รักษาอาการเกี่ยวกับทางเดินหายใจ เช่น หอบหืด ไซนัส หวัด คัดจมูก ภูมิแพ้หลอดลมอักเสบเรื้อรัง ถุงลมโป่งพอง การติดเชื้อในหู โรคผิวหนัง สิว ผดผื่น ไปจนถึง
อาการเครียด วิตกกังวล นอนไม่หลับ*
@@@@@@@@@@@@@@@@

หินเกลือหิมาลายันสีชมพูนี้อุดมไปด้วยแร่ธาตุและวิตามินที่เป็น

ประโยชน์มากกว่า 80 ชนิด ได้แก่ ไอโอดีน โซเดียมคลอไรด ซัลเฟต แมคนีเซียม แคลเซียม โพแทสเซียม ไบคาร์บอเโบรไมด์ โบเรต สตรอนเทียม และฟลูโอไรด์ เรียงตามลำดับสัดส่วน

การนำเกลือมาใช้ในการรักษาโรคมีมาตั้งแต่สมัยโบราณ

เช่น การเข้าถ้ำเกลือ การสูดไอเกลือ การล้างจมูกด้วยน้ำเกลือ

การดื่มน้ำเกลือ การแปรงฟันด้วยเกลือ การล้างแผลด้วยน้ำเกลืิ
การอาบน้ำแร่ การขัดผิวด้วยเกลือ การใช้เกลือดับกลิ่น

จะสังเกตุได้ว่าทุกครั้งจะต้องมีเกลือเป็นตัวยาหลัก และยิ่งถ้าเป็น

เกลือที่อุดมไปด้วยแร่ธาตุยิ่งมีคุณประโยชน์มากมาย

เป็นสิ่งดีๆที่ หญิง ขอมอบให้เฉพาะ ลค. ที่มีคุณสมบัติ  ที่น่ารัก และให้ใจกันมายาวนาน

ให้แบบฟรีๆ ไม่คิดค่าบริการเพิ่มแต่อย่างใด

ขอบคุณ ลูกค้าที่น่ารักจากใจค่ะ

หญิง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23 ตุลาคม, 2017, 05:09 PM โดย workingwooman »

• SL-VIP
  • Member
สำหรับท่านที่ สนใจการนวด

กรุณาระบุอาการของท่าน ให้ละเอียด เพื่อประโยชน์ของตัวท่านเอง

อย่ามาให้ต้องเดา  เพราะไม่สามารถนะคะ

ฟื้นฟูตามอาการ ..

นวดกษัย ตอนนี้มีดาดดื่น..อย่าได้นำมาเปรียบเทียบ

เอาเป็นว่าท่านสะดวก หรือไว้ใจใครก็ เชิญไปหาคนนั้นนะคะ

หญิงไม่เคยบอกว่า นวดแล้ว หาย 100%

แต่จะบอกว่านวดแล้วดีขึ้นแน่นอน

แต่จะกี่เปอร์เซ็นต์ ขึ้นกับตัวท่าน  จากหงอยๆ สามารถคึกได้ นี่ก็ถือว่าประสบความสำเร็จ

และ  เมื่อให้หญิงดูแล ท่านก็ต้องเชื่อใจกัน

งานของหญิง ไม่ต้องมีใครเขียนการบ้าน หรือ มายืนยันตัวตน

คำเดียว กลัวคนมาเยอะเดี๋ยวไม่มีเวลาดูแลคุณๆ วีไอพีทั้งหลาย

เหมาวัน  อย่าคิดว่าทำเรื่องอย่างว่านะคะ

ดูแลแบบองค์รวม ตั้งแต่ ศรีษะ จรดปลายเท้า  ด้วยศาสตร์ต่างๆที่เรียนมา

ไม่ต้องเชื่อค่ะ ..

เพราะสิ้นปีนี้ หญิงก็เลิกโพสก์แล้ว..

ขอบคุณค่ะ

• SL-VIP
  • Member
ปัญหา ที่จะต้องแจ้งให้ คุณๆที่ต้องการนัดทราบนะคะ

1.เรื่องการโอนเงิน
2.การจองห้อง

เหตุเพราะ ลูกค้าเก่า สร้างปัญหา   นัดแล้วยกเลิกไม่แจ้ง

เราก็เชื่อใจ  ให้เครดิตลูกค้าเก่า เลยให้จ่ายหน้างาน

และออกเงินค่าห้องไปก่อน  600

พอใกล้เวลานัด ก็ไปเปิดห้องรอ  ไลน์ถามตั้งแต่เช้า
อ่านแต่ไม่ตอบ  จนต้องไลน์ถามอีกรอบ   

แทนที่จะรีบบอกเราแต่เนิ่นๆ  ว่ายกเลิก

จะได้ไม่ไปเสียเงินเปิดห้องฟรี

ไม่ใช้ห้อง ใช่ว่าจะได้เงินคืนนะคะ 

เงิน 600 สำหรับคนทำงานมันไม่ใช่เงินน้อยๆนะคะ กินได้ทั้งอาทิตย์เลย

จากนี้ต่อไป เก่าใหม่ กติกาเดียวกัน  ไม่มีข้อยกเว้นและ ติดต่อห้องกันเอง ตามเบอร์ที่แจ้ง

ตามนี้ค่ะ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 31 ตุลาคม, 2017, 02:00 PM โดย workingwooman »

• SL-VIP
  • Member
 ;Dสวัสดีช่วงบ่ายค่ะ

ห่างเหินการโพสก์ เป็นระยะ

เพราะลูกค้าทราบมือดีว่า หญิงทำงานเป็นอย่างไร 

ลูกค้าเก่า ยังน่ารักเหมือนเดิม

และ การนวดกษัย ของหญฺิง ทุกท่าน สังเกตุตัวเองได้ ว่า หลังจากนวด ปัสสาวะจะคล่องขึ้น

ท่านที่มีปัญหาด้านนี้ จะรู้ได้เป็นอย่างดีนะคะ  ว่านวดแล้วเห็นผล

การนวดของหญิง จะดูความเหมาะสม  ในแต่ละบุคคลว่าควรนวดอะไร ไม่ควรนวดอะไร

เพราะปัญหาแต่ละท่านแตกต่างกันไป 

บางท่าน แค่นวดศรีษะ แบบอินเดียนเฮด  ตื่นมาท่านก็โล่งเบาตัว ผ่อนคลาย ที่สุดก็ว่าได้เพราะเสียงกรน สนั่นหวั่นไหวเลยทีเดียว

การที่ท่านไปนวดมาหลายที่ ตามร้าน เป็นการนวดแพทเทิ่น  และ เร่งทำเวลา

แต่หญฺิงเป็นนายตัวเองเจ้าของกิจการ  ไม่ใช่ลูกจ้างใคร และเรียนมาหลายศาสตร์ บางศาสตร์ เรียนซ้ำแล้วซำ้อีก

จึงนวดสบาย ไม่รีบไม่เร่ง มีหลายเรื่องที่หญฺิงไม่สามารถบอกรายละเอียดได้หมด 

ด้วยเหตุผลส่วนตัว  เพราะหญฺิงไม่ต้องการเปิดเผยตัวมากนัก

เรารู้จักกันเพียงในงานเพียงพอแล้ว 

ลูกค้าหญฺิง ที่เจอกันตั้งแต่ปีแรก ตอนนี้ยังอยู๋ดีค่ะ มาหากันสม่ำเสมอ

คำตอบใน line  หญฺฺิงอาจไม่มีคำพุดมากมาย  เต็มที่คือส่งรายละเอียดให้อ่าน

แล้วแต่จะเข้าใจกันนะคะ   sl มีเกลื่อนทั่วเมือง เชิญทัศนากันให้เพลิดเพลิน

เอาไว้ให้คุณลุกค้า ที่ต้องการบริการดี แบบมืออาชีพ ค่อยนัดหญิงนะคะ

รบกวนนัดล่วงหน้า  เพราะหญฺิงต้องขนอุปกรณ์ อย่างน้อย สองกระเป๋า

สำหรับ ลูกค้า VIP ของยิ่งมากกว่าเดิม เพราะต้องมีคอร์ส detox สารพิษ

ห้องรายวัน หญิงได้เลือกแล้วว่า ที่ไหนดี  เหมาะกับการปฏฺฺิบัติงาน

ท่านก็เพียงทำตามคำแนะนำ และทำตามกติกา แค่นี้ก็จบแล้วค่ะ

ขอบคุณทุกความสนใจนะคะ

หญฺิง

• SL-VIP
  • Member

สักนิดนะคะ  ...ที่ชอบบอกว่าดุ
ถามแล้วไม่เอาคำตอบ คือ อะไร?

ดูกันนะคะ ที่ทำไมต้องโพสก์ละเอียดยิบ

เพื่อจะได้ไม่ต้องถาม

แต่...

ขนาดละเอียด ก็ยังมี...

ทักเพื่อไรมิทราบ

ก็แบบนี้ไง ถึงไม่อยากคุยเล่น

ลูกคัาดี ก็ดีใจหาย มาทีไร ทิปกระจาย

บอกนวดฟินมาก  ..สบายตัวสุดๆ  มาแล้วมาอีก

ขออภัย ท่านที่นิสัยดีๆ แต่ป๊อด นิดๆ นึกว่า ยัยนี่ดุ

ใช่ค่ะดุ  จะดุกับเหตุการณ์แบบนี้  เท่านั้นแหล่ะค่ะ

• SL-VIP
  • Member
เรื่องนึงที่ คนแค่ผ่านมา ไม่มีทางได้รู้...

นอกจาก ลูกค้าสาวใหญ่เท่านั้น

โดยเฉพาะท่านที่มีปัญหา  ปัสสาวะไม่สุด  หรือ กระปริดกระปรอย

จะเป็นผู้สัมผัสประสบการณ์ตรง

หลังจากนวด จะเห็นผลทันที

ถ้าต้องการแค่ ชัก wow   จุ๊ๆ ไม่ต้องมาถึงมือสาวอวบคนนี้นะคะ

สิ้นปีนี้ คงต้องเลิกรับ ลูกค้าใหม่ซะที เพราะ มีลูกค้าที่ต้องการให้ดูแลอยู่จำนวนนึงแล้ว

หญิง ยินดี Welcome คุณลูกค้า ที่ ต้องการฟื้นฟูสมรรถภาพ จริงๆ

แต่ขอคนที่คุยกันภาษาเดียวกัน  ทำตามกติกาของหญิง

เพราะบริการของหญิง เน้นเนื้องาน 3 ชม. จะผ่านไปเร็วมาก

และเป็นการดูแลแบบองค์รวม  หาใช่แค่นวดๆ ให้ครบ ชม. แล้วถีบลูกค้ากลับบ้าน

นวดแต่ละครั้ง อาจจะแตกต่างกันไป ส่วนไหนต้องฟื้นฟู ก็จะดูแลก่อนจากนั้นก็ทำในพื้นที่อื่น

การนวดครั้งเดียว อาจจะไม่เห็นผลชัดเจน จึงต้องหาต้นตอของปัญหา

ท่านใดใจร้อน..กติกาแบบย่อ ส่งให้ ไม่อ่าน

ผ่านแล้ว ผ่านเลยนะคะ  อย่ากลับมาถามใหม่

ชัดเจนนะคะ...

ป๊อดก็นอนอยู่บ้านกันไป..สูงวัย เอาแต่ใจ ที่นี่ ก็ ไม่เหมาะกับท่าน

แฟร์ๆ  ทำงานจริง เน้นงานดูแล ..ชอบก็นัด  ถ้าอ่านแค่สามบรรทัด ก็ บาย จ้า!!

• SL-VIP
  • Member
เฉพาะลูกค้าเก่า นัด ช่วงกลางคืนได้ค่ะ

อัพเดทกติกา ปัจจุบัน

นัดล่วงหน้านิดนะคะ

หญิงได้มีเวลาเตรียมตัว

ขอบคุณค่ะ

• SL-VIP
  • Member

วิชาการกันสักนิดค่ะ

การนวดแบบองค์รวม คือ การนวดทุกส่วนของร่างกาย

โดยจากปลายเท้า เพื่อกระตุ้นการไหลเวียนโลหิต ให้ไหลย้อนกลับขึ้นไปสู่ร่างกาย ส่วนบน

ซึ่ง คนที่เป็นความดันโลหิตสูง ควรแจ้งให้ทราบด้วยนะคะ

ไม่งั้นจะเป็นอันตราย 

การละเว้นส่วนใดส่วนนึง  เช่น ท้อง หรือ ศรีษะ ก็จะทำให้การนวดในครั้งนั้น ไม่ได้ผลดีเท่าที่ควร

เพราะ หากเว้นส่วนท้อง  ซึ่งเป็นส่วนที่ คั่นกลางระหว่าง ส่วน บน  และส่วนล่าง ของร่างกาย

ให้นึกถึงท่อน้ำ และแบ่งเป็น สามส่วน   เมื่อนวดส่วน ล่าง ให้เกิด การไหลเวียนโลหิตดีขึ้น แต่ ติดเขื่อน

นั่นคือ ส่วนท้อง  นวดไป ก็จะแค่สบายขา แต่ ไม่ได้แก้อาการอย่างแท้จริง

หาก นวดขา นวดท้อง  แต่ ไม่นวดศรีษะ  ผลที่ได้คือ  เกิดอาการมึน ศรีษะ

เหมือนลมขึ้นไปอั้นส่วนบน 

ดังนั้น คุณ ลุกค้า ควรเข้าใจสเต็ปการนวดที่ถูกต้องกันไว้สักนิด

เพราะคุณลูกค้าที่ จบการนวดด้วยการนวดศรีษะ กับหญฺิง ส่วนมาก จะเบา และโล่ง

ใครที่มีอาการปวดศรีษะ หลังจากได้หลับพักผ่อน ตื่นขึ้นมา อาการปวดศรีษะ

ก็จะหายไปทันที

ื์ท่านที่เครียดจะการทำงาน ไม่ได้พักผ่อน นอนไม่หลับ  เมื่อได้นวด ก็จะหลับได้ลึก ร่างกายหลั่งสารแห่งความสุข

เรียกว่า เวลาแห่งความฟิน สุด สุด

อธฺฺิบายมาขนาดนี้ ท่านใดอ่านก็ได้ประโยชน์   ส่วนท่านใดไม่อ่าน หญิงก็ไม่ว่าอะไรนะคะ แต่อย่าบอกว่า

หญฺิงนวดไม่ดี ไม่ได้นะ...  เพราะ เลือกที่จะนวดไม่ครบเสต็ปเอง

ตามนี้จ้า ;D

• SL-VIP
  • Member
เกือบไปแล้ว

ปัญหาเรื่องห้องรายวัน ซึ่งบางครั้งก็ไม่สามารถควบคุมได้ นั่นคือ ห้องเต็ม  ความโชคดีที่เป็นลูกค้าประะจำ

เลยได้ห้อง ที่แพงกว่า แต่จ่ายในราคาเดิม

นั่นจึงเป็นเหตุให้ต้องกลับมาคิด เรื่อง ห้องใช้ในการทำงานอีกครั้ง 
การใช้ห้องรายวัน ก็เป็นตัวเลือกที่ดี คือ ไม่ต้องมีค่าใช้จ่ายจิปาถะ 
ค่าเช่าห้อง ค่าน้ำ ค่าไฟ ค่าอื่นๆเหมือน ที่เคยทำก่อนหน้านี้

เพื่ออำนวยความสะดวก คุณลูกค้า คงต้องหาห้องอีกสักรอบ

แต่กังวลเรื่องสัญญา เพราะมีห้องก็ต้องติดสัญญา

ยาวไปถึงปีหน้า

ข้อดีการมีห้อง การบริการจะเต็มที่ และอุปกรณ์ครบ  อาทิเช่นเตียงนวดเป็นต้น

สิ่งที่สำคัญ คือ สามารถให้บริการได้ ตามเวลาที่คุณลูกค้าสะดวก เช้า สาย บ่าย เย็น ดึก

เพราะไม่ต้องเสียเวลาจองห้อง  (รายละเอียด จะแจ้งให้ทราบหลังจากได้ห้องนะคะ)

สิ้นปีนี้ หญฺิง จะหยุดรับ ลูกค้าใหม่  จะรับ เฉพาะลูกค้าที่เคยใช้บริการเท่านั้น

เหตุผล  คือ ลูกค้าเก่า ทราบการทำงานของหญฺิงดีอยู่แล้ว ไม่ต้องอธิบายให้มากความ

การเปิดตัวมากเท่าไหร่ ยิ่งเป็นดาบสองคม  จึงต้องระมัดระวังในการนำเสนอข้อมูล

หญฺฺิง ทำงานจริง แต่ ก็ ยังต้องการมีสังคมปกติ  ไม่ต้องการเปิดตัวมาก เช่นการแจกรูป

ดังนั้น จึงเหมาะกับลูกค้าที่เข้าใจการทำงาน และไม่วุ่นวายเรื่องส่วนตัว

เป็นการดีที่สุด ที่จะเน้นที่เนื้องานเท่านั้น

ขอบคุณค่ะ

ปล.เรื่องห้องจะดำเนินการให้เร็วที่สุด ภายในเดือนนี้ค่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 พฤศจิกายน, 2017, 05:13 PM โดย workingwooman »