ผู้เขียน หัวข้อ: สาวใหญ่40@เมืองทองธานี(นวดกษัยหินร้อน ปรับสมดุลย์)~อ่านอัพเดทหน้าสุดท้าย ค่ะ~  (อ่าน 3628 ครั้ง)

workingwooman

• SL-VIP
  • Member
ข้อตกลง...เรื่อง สถานที่ใช้บริการค่ะ

เมืองทองธานี  ห้องพักรายวัน  600 / วัน ใช้บริการห้องพัก  (แจ้งให้ทราบ เฉพาะท่านที่ได้คิว)

ไม่ได้เป็นหุ้นส่วนใดๆ แต่สะดวก และห้องพักสะอาด ดูรูปห้องพักจากเว็บได้นะคะ

ค่าห้องไม่รวมกับค่าบริการ  ลูกค้าติดต่อห้องพัก แล้วแจ้งเลขห้อง

ค่าบริการ โอนก่อนวันนัด เต็มจำนวน  หากมีการยกเลิก ต้องแจ้งล่วงหน้า

เก็บสลิปไว้เป็นหลักฐาน เลื่อนได้ 1 ครั้ง ไม่เกิน 1 เดือน

คำถาม ทำไมต้องเป็นห้องพักรายวัน

1. เวลา ไม่ต้องเป๊ะมาก  ไม่มีปิดไฟไล่  จะเข้าพักก่อนเวลานัด หรือ นอนพักชิวๆ หลังนวด

โดยเฉพาะ ลูกค้าที่ขับรถเอง ควรมีเวลาพักก่อนเดินทางกลับ

2. ที่จอดรถ ชม. ละ 10 บาท 3-12ชม  30 บาท ที่จอดรถอยู่หลังตึกสะดวกมาก

3. มีรถแท๊กซี่ ตลอด 24 ชม.

4. อุปกรณ์ในการนวดของหญิงเยอะมาก  ไม่สะดวกเดินทางไปนอกสถานที่

ลูกค้าใหม่ ถ้าคิดว่า ค่าห้องแพงไป  ลองอ่าน อีกรอบนะคะ

และ เหมาะสำหรับ ท่านที่ไม่สะดวกเข้า โรงแรม ด้วยหบายเหตุผล รวมทั้งหญิงด้วย

ที่นี่  .. ต่างคน ต่างมา ท่านได้ห้อง แล้วแจ้งเลขห้อง  ตอนกลับต่างคน ต่างกลับ

แยกย้ายค่ะ  ไม่ต้องส่ง ต่างคน ต่างเดิน  หมดปัญหา พาหญิงเข้า โรงแรม

จบนะคะ

ลูกค้าที่รอ หญิงมีห้อง ต้องงบอกว่า อีกนานค่ะ และไม่รู้ว่าเมื่อไหร่

ภาระเยอะค่ะ  ค่าใช้จ่ายที่เป็นต้นทุน สถานที่ การดูแล ซักล้าง ทำความสะอาด ฯลฯ

เพราะหญิงทำคนเดียว  จากที่ผ่านมา แทบไม่มีเวลาพัก

สุดท้าย 

sl  เป็นงานเสริม และ ชั่วคราว   ท่านจึงเห็นว่า บางครั้ง หญิงหยุดนานมาก

ครั้งนี้ อาจจะเป็นครั้งสุดท้ายนะคะ  ที่จะเห็นโพสก์รับงาน

ขอบคุณค่ะ

ปล. รับงานจำกัด  วันรับงานไม่แน่นอน  กรุณาระบุวันที่ท่านต้องการนัด ถ้าว่าง ก็จะให้คิวค่ะ!
นวดกษัย  สำหรับท่านที่มีปัญหา ทั้งชาย และหญิง สถานที่เมืองทองธานี อ่านรายละเอียด และกรุณานัดล่วงหน้า ก่อนเข้ารับบริการ

• SL-VIP
  • Member
นวดกษัย ผ่อนคลาย ไม่เน้นนวดเจ็บ นวดสบายๆ

ไม่นวดแก้อาการ ถ้า ลูกค้าต้องการนวดหนัก กรุณาแจ้งก่อนนะคะ จะได้ไม่รับงาน

นวดหนัก ๆ จะ ใช้ ศอก เข่า และ ขึ้นเหยียบ  อย่างเดียวเท่านั้น

เอาไว้นวดที่ร้านนะคะ  ช่วงนี้ ไม่สะดวกรับงานหนัก

นัดครั้งแรก จะเป็นการดูอาการ จะไม่มีการเจ็บตัวแต่อย่างใด

เมื่อไม่มีการ บอกอาการ ก็จะนวดไปตามสภาพ

ถ้าพบปัญหา ครั้งต่อไปจะเริ่ม รักษาตามอาการ

ซึ่ง อาจจะมีการเจ็บตัวบ้าง แต่ก็แบบทนได้

คราวๆตามนี้นะคะ  เพื่อประโยชน์ในการนวดกรุณาให้ข้อมูล ของท่านให้มากที่สุดค่ะ
นวดกษัย  สำหรับท่านที่มีปัญหา ทั้งชาย และหญิง สถานที่เมืองทองธานี อ่านรายละเอียด และกรุณานัดล่วงหน้า ก่อนเข้ารับบริการ

• SL-VIP
  • Member
การให้คิว รับงาน จะพิจารณาจาก ท่านที่มีข้อมูลมาบ้าง

เช่น อ่านหน้าไทม์ไลน์ เข้าใจกติกาคร่าวๆ

จะดี คับ  ทักครับ  ส่งสติกเกอร์จะให้ตอบอะไร?

เสียเวลาเปล่าๆ ไม่ใช่เพื่อนกันนะคะ 

ติดต่องาน ก็คุยงาน  ตรงมาตรงไป

ชัดเจน ไม่ต้องเยิ่นเย้อ นะจ้ะ ราคาเท่าเดิม จ่ายเท่ากัน ทั้งลูกค้าเก่าใหม่

และ ไม่ต้องจีบ  ...ไม่มีของฟรีค่ะ!

รับงาน เข้าปีที่ 4 แล้ว..ไม่ใช่มือใหม่ค่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15 กันยายน, 2017, 05:13 PM โดย workingwooman »

• SL-VIP
  • Member
ถามความต้องการ ของท่านเอง ว่า ท่าน ต้องการอะไร ก่อนนัดรับงานนะคะ

นวดผ่อนคลาย นวดกษัยปรับสมดุลย์.. คือ งานหลัก

เมื่อท่าน ต้องการผ่อนคลายความเครียด ที่นี่ก็เหมาะกับท่าน

แต่ถ้าจะคาดหวัง ว่า มาเพื่อแก้อาการ  อื่นๆ  นั่นคือการรักษา ควรไปที่อื่นจะดีกว่านะคะ

ขายความจริงค่ะ !!

แม้จะใช้ห้องพักรายวัน ก็ไม่ได้ทำให้เสียอถรรรส ในการใช้บริการของท่านอย่างแน่นอน

โดยเลือก ใช้บริการห้องพักมืออาชีพ  เลือกสถานที่ ปลอดภัย รวมถึงที่จอดรถ หากท่านรัก และห่วงรถท่าน

ควรจอด ในที่จอดรถ ค่าบริการเพียง 30 บาท (3-12ชม) แต่ถ้าต้องการประหยัด ก็จอดรอบตึกได้ค่ะ

ไม่แนะนำนะคะ..แล้วแต่ดุลยพินิจ ของคุณลูกค้าเป็นหลัก

วัน เวลา รับงาน ไม่แน่นอน ไม่ได้รับทุกวัน  จึงต้องจองล่วงหน้า และโอนเงินเต็มจำนวน

ห้องพัก ลูกค้าสามารถติดต่อ mt room การ walk in อาจจะไม่ชัวร์ ควรโทรจอง จะดีสุดค่ะ

ได้เลขห้อง และแจ้งหมายเลขห้อง.. จากนั้นรอเปิดประตูนะคะ

รายละเอียดพูดมาเยอะแล้ว  คุณลูกค้าเก่าจะทราบดี

ส่วนลูกค้าใหม่ ถ้าไม่มั่นใจ ก็ผ่านได้เลยค่ะ  เอาที่ท่านสบายใจ

ขอบคุณค่ะ

• SL-VIP
  • Member
เพิ่มเติม กรณี คุณลูกค้าไม่สะดวกจองห้อง

หรือต้องการ ฝากซื้อของ ต่างๆ

กรุณา โอนเงิน ค่าห้อง+ค่าบริการ และอื่น ตามรีเควช เช่น ข้าวกล่อง เป็นต้น  ;D

ตามนี้นะคะ

ขอบคุณค่ะ

• SL-VIP
  • Member
ลูกค้าเก่า นัดเลยนะคะ

ช่วงนี้หญิงสะดวกรับงาน

คุณลูกค้า ที่เคยใช้บริการแล้วหญิงจะจัดคิวให้
ตามเวลาที่ท่านสะดวก

ส่วนคุณลูกค้าใหม่ ควรอ่านข้อมูล ที่หน้าไทม์ไลน์ที่lineหญิงไปก่อนนะคะ

ไ่ม่ต้องรีบร้อน คุยแล้ว ไม่ถูกใจ มันเสียเวลาท่านเปล่าๆ

ชัดเจน ตรงไป ตรงมา เหมือนเดิมค่ะ

นวดกษัยผ่อนคลาย..ไม่เหมือนใครนะคะ

ปล. คอร์สผ่อนคลาย กับ คอร์สบำบัด คนละราคานะคะ!!

• SL-VIP
  • Member

สั้นๆง่ายๆนะคะ

การรับบริการ  "ใช้ห้องพักรายวัน+โอนเงิน เต็ม"

ค่าห้อง 600- ค่าบริการ 2500 -  (ระยะเวลา   1-3 ชม ให้ลูกค้าผ่อนคลายเต็มที่)

นวดกษัยผ่อนคลาย ..ด้วยหินร้อน

ชอบนวดหนัก อย่าทัก  ..ทนร้อนไม่ได้  ไม่ต้องมาค่ะ

เข้าใจตรงกันนะคะ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 กันยายน, 2017, 06:46 PM โดย workingwooman »

• SL-VIP
  • Member
คำถาม ที่ขออธิบายให้เข้าใจทั่วกันนะคะ

อาการ ของ ผม คือ เสื่อม สมรรถภาพ....น้องชายไม่ตื่นตัวครับ...ปัสสวะกระปิดกระปอยด้วย

ขอบคุณสำหรับคำถามค่ะ

กษัย คือ ความเสื่อม ของร่างกาย

การนวดกษัย คือ การแก้ที่ความเสื่อมของระบบร่างกาย

ซึ่งไม่ใช่การชักwow เป็นการรักษาที่ต้นเหตุ ที่ทำให้สมรรถภาพทางเพศ เสื่อมสมรรถภาพ

คนหนุ่มบางคนก็เป็น การรักษา ถ้าร่างกายแข็งแรงก็จะฟื้นตัวได้เร็ว

ส่วนท่าน สว.
บอกก่อนนะคะ อาการแบบนี้ ไม่รับปากว่าจะเห็นผลได้ในกี่ครั้ง
และ เสื่อมมากมากๆจะต้องนวด บ่อย อาทิตย์ 3ครั้งขึ้นไป
และ ใช้หินร้อน ผ้าร้อน รวมถึงอุปกรณ์อื่นๆค่อนข้างเยอะ คอร์สปกติ แค่ผ่อนคลาย เพราะขนอุปกรณ์ไปนวด ไม่ได้เยอะค่ะ

ไม่ชอบขายฝัน เลยบอกตรงๆ
นวดรักษา ต้องให้ความร่วมมือ และใจเย็น ส่วนจะร้อยเปอร์คงไม่ นอกจากจะดีขึ้นค่ะ
และ ต้องสอบถามรายละเอียด ต่างๆ ลค.ต้องให้ความร่วมมือ เพื่อจะได้วิิเคราะห์แนวทางรักษาเฉพาะให้ เพื่อประโยชน์คุณลูกค้าเองนะคะ

นวดรักษา จะไม่นับเป็น ชม.  3 ชม. เหมือนคอร์ส ปกติ

ราคาเดียวกัน แต่นับเป็นค่าใช้จ่ายต่อครั้ง 2500- และไม่ใช่การผ่อนคลาย ต้องลงหินร้อนผ้าร้อน กระตุ้น

เพื่อให้เลือดเดินไปสู่จุดหมายที่ต้องการ  มีการเปิดจักระที่เกี่ยวข้อง จึงต้องใช้การกดจุด

รวมถึงการนวดต่อมลูกหมาก กระตุ้น ..

ลค. ต้องอดทน และมีความสมำ่เสมอ นวดต่อเนื่อง การซื้อคอร์ส จะถูกกว่าค่ะ

นวด 10 ครั้ง ขึ้นไป  เคสยากๆ เช่นตายสนิท และอายุเยอะ อาจมากกว่า 10ครั้ง

เอาเรื่องจริงมาบอกนะคะ...พิจารณากันเองค่ะ

;Dอ่านข้อมูลอัพเดท ที่ไทม์ไลน์หญิงเพื่อเข้าใจในงาน ก่อนนัดนะคะ

• SL-VIP
  • Member
คุยเล่นๆนิดนึงนะคะ

แบบว่า คันปากมากที่ไม่ได้คุยเล่น  หรือเม้าส์อะไรมานานแล้ว

ต่างจากเมื่อก่อน  ที่ลูกค้าดั้งเดิม จะรู้จัก "สาวใหญ่40+ แจ้งวัฒนะ"

เธอมีเรื่องเล่าคันๆ เกี่ยวกับการรับงาน ที่เรียกว่าเขียนการบ้าน คุณหนุ่มเล็ก หนุ่มใหญ่

ความจริงอยากนิ่งๆ ไม่อยากมีโพรฟาย คั่งค้างบนโลกไซเบอร์มากนัก

ไม่อยากให้ google เสริชเจอ ..เหตุผลมีเยอะค่ะ

เอาว่าเรื่องที่คันมาก อดทนมานานแล้ว ..

ฟังมาจากหลายๆท่านที่เล่าให้ฟัง

ประกาศนะคะ  เพราะเริ่มลือไปกันใหญ่...

หญิง สาวใหญ่ แจ้งวัฒนะ ไม่มีเพื่อนในวงการ และไม่เคยสนิทกับใคร

ถ้าท่านไปเที่ยวที่ไหน และมีการพูดเหมือนรู้จัก สนิทกับหญิง...โม้ทั้งนั้นค่ะ!!

คุยกันเป็นเรื่องเป็นราว ช่วงที่หาย คือไปหาความรู้เพิ่มเติม ลค.วีไอพี ทราบดี

เพราะเป็นคนออกสตางค์ให้ไปเรียน ไปรับ ไปส่ง...อุ๊บบบบ!! ล้อเล่นนะ

เลือดปกติดีค่ะ บริจาคทุกสามเดือน

และที่ต้องมา  เพราะมีการ บอกคุณลูกค้า ว่า "พี่หญิงโดนจับ"

ป๊าดดดด...เล่นเอาคุณลูกค้า งง เพราะยังคุยกับพี่หญิงตลอด และรู้ว่าไปเรียน

ไม่มีเวลารับงาน..คุณเค้าเลยต้องไปแวะ ที่อื่นชั่วคราว

จบนะคะ  ...ฟังหู ไว้หู  อยากรู้อะไรจริงๆ อย่าไปถามข้างทาง

ระวังนะคะ...คุณหญิง สาวใหญ่ แจ้งวัฒนะ ตัวจริงเสียงจริง ใหญ่ทั้งตัว และทุกส่วนนะจ้ะ

เช็คข้อมูลดี ..ถามเค้าด้วย หญิงที่เค้าพูดถึง..นมใหญ่ ตูดกะละมังรึเปล่า ถ้าไม่?ก็ผิดคนแล้ว

ขาว อวบ งานดี เน้นนวดดดดด คือ หญิงคนนี้

หญิงอื่นไม่ทราบค่ะ ไม่มีทีมงานนะคะ...สวัสดี

ปล. ไม่เข้าใจจริงๆ ทำไม ไม่มีเรื่องอะไรจะคุยกันรึไง ถึงต้องเอาหญิงไปอยู่ใน วงสนทนา  ทั้งที่ไม่ได้รู้จริงสักนิด :P
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 กันยายน, 2017, 12:01 AM โดย workingwooman »

• SL-VIP
  • Member
สำหรับเรื่อการนวด  ที่หลายคนมักจะมีคำถามว่านวดอะไรยังไงบ้าง

สำหรับการมาเยือนครั้งแรก ๆ   จะเป็นการนวดสบายๆ

เพื่อวิเคราะห์อาการ  โดยส่วนมาก ลูกค้า มักจะไม่ให้รายละเอียด

เมื่อมีการมาใช้บริการซ้ำ จะเพิ่มการบำบัดให้โดยไม่คิดค่าบริการเพิ่ม

ดังนั้นการนวดจึงไม่ใช่การนวดไทย ชม. ละ 200 นั่นมันเอาเปรียบคุณลูกค้าเกินไป

ถ้าท่านชอบแบบนั้น อย่ามานะคะ ไปร้านทั่วๆไปจะดีกว่า

การนวดของหญิงเป็นการผสมผสาน  หลายๆศาสตร์

ในเวลา สามชม. (เวลาน้อยมากถ้านวดจริงๆ)

หากท่านเป็นคนที่เครียดจากการทำงาน  หรือ ปวดศรีษะ ไมเกรน 

ขอแนะนำการนวดศรีษะ อินเดียนเฮด  แบบเต็มสูตร

ลูกค้าที่หญิงนวดให้ ก็จะมีนวดด้วย แต่ฉบับเต็ม จะนวดด้วยน้ำมันอุ่นๆ

ผล คือ ช่วยให้อาการปวดศรีษะลดลงรู้สึกโล่ง  หลังการนวด

หรือ

หากต้องการครอบแก้วบำบัด  (มีรอยแดง)  หญิงก็สามารถทำให้ได้ค่ะ

นวดหน้าผ่อนคลาย หน้าตึงกลับบ้าน ก็ทำให้ได้นะคะ..

เรียกว่าเยอะในเรื่องการนวด

เพียงแต่ตอนนี้ไม่สะดวกในเรื่องสถานที่   ต้องรบกวนท่าน ใช้ห้องรายวันไปก่อน

ในอนาคต อาจจะหาห้องใหม่  ซึ่งค่าบริการคงต้องปรับขึ้นตามระเบียบหวังว่าท่านคงจะเข้าใจนะคะ

มีห้อง หญิงต้องมีค่าใช้จ่ายเพิ่มขึ้น  เช่น ต้องทำห้อง ค่าอุปกรณ์  ต่างๆ

คราวนี้ท่านจะได้สะดวกสบายมากยิ่งขึ้น

ขอบคุณค่ะ

ปล. เรื่องห้อง อีกนาน นะคะ

• SL-VIP
  • Member
สวัสดีค่ะ

การติดต่อให้รับงาน ช่องทางไลน์เท่านั้น ควรนัดล่วงหน้า (รับเฉพาะลูกค้าโอนเงิน)

รายละเอียด คร่าวๆ อ่านได้ที่หน้าไทม์ไลน์หลังจากแอดไลน์นะคะ

รายละเอียดเพิ่มเติมแจ้งเฉพาะลูกค้าที่โอนเงินเท่านั้น

ผ่านมาเพื่ออยากรู้ว่า ทำอะไรบ้าง...ไม่ตอบนะคะ ย้อนกลับไปอ่านอีกรอบข้างบน

ส่วนท่านที่ต้องการนัดนอกสถานที่ ไม่รับนะคะ

เพราะแบกกระเป๋าหนักเป็นสิบๆโล ไม่ไหว

และอีกอย่าง ไปพักโรงแรมมักจะมีที่เสียบปลั๊กน้อย

ในการนวดแต่ละครั้ง ต้องใช้หินร้อนเยอะมาก จึงต้องใช้หม้อต้ม กระเป๋าหินร้อน อีก2 ใบ

ห้องพักรายวันจึงเป็นสถานที่ เหมาะสมที่สุดค่ะ

ท่านที่ต้องการนวดฟื้นฟู สมรรถภาพ มีความจำเป็นต้องนวดด้วยหินร้อน

เพื่อกระตุ้นให้เลือดไหลเวียนได้ดี และเห็นผลเร็วกว่าการนวดแบบธรรมดา

สำหรับ ลูกค้าที่มีภาวะความเครียด หรือไม่ต้องการนวดทั้งตัว

จะเลือก นวดศรีษะผ่อนคลาย สไตล์อินเดียนเฮดได้นะคะ ก็จะมีการนวดคอบ่าไหล่ด้วย

ต่างจากนวดทั่วไปนะคะ

นอกจากเป็นผ่อนคลาย ยังจะเป็นการกระตุ้นรากผม ทำบ่อยๆจะทำให้ผมดก ดำ

ติดที่ยังหาห้องไม่ได้ หญิงจะจัดเป็นคอร์ส แชมพ แอนด์เฮดมาสซาส  นวดและหมักผมเป็นการดีท๊อกไปในตัว

เป็นการผ่อนคลายสุดๆเลยค่ะ  คิดว่าน่าจะเหมาะกับท่านที่ทำงานนั่งโต๊ะทั้งวัน เครียดกับงาน  แนะนำควรเลือกคอร์สนี้นะคะ

มีอีกหลายอย่างค่ะ โอกาสหน้าค่อยมาแนะนำนะคร๊า...สวัสดี!!

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 กันยายน, 2017, 11:24 PM โดย workingwooman »

• SL-VIP
  • Member
 ;D ขอบคุณ คุณลูกค้า ทุกท่านเป็นอย่างยิ่ง

ถึงแม้จะไม่ได้มาโพสก์บ่อยๆ เหมือนก่อน

คุณลูกค้าก็ยังไว้วางใจเหมือนเดิม

และนัดจองต่อเนื่อง

โดยเฉพาะคุณลูกค้าที่ต้องเข้ารับการฟื้นฟู

สาเหตุที่ไม่สามารถลงรายละเอียดหลักๆ ขั้นตอนให้บริการ

เพราะต้องการพื้นที่ส่วนตัว ไม่ต้องการ ที่จะเจอคนรู้จัก

หรือกองสอดแนม ต่างๆ

ไม่ต้องการโคจรเจอลูกค้าในชีวิตจริง ต่อให้โลกกลม
ก็ตาม..

เอาเป็นว่า รับงานจริง  คนที่ผ่านมาใหม่ๆ กรุณาอ่านรายละเอียดก่อนทัก

รายละเอียดเพิ่มเติม จะแจ้งเฉพาะลูกค้าที่พร้อมนัดและโอนเงิน เท่านั้น

การติดต่อหลังจากโอนเงิน จะให้เบอร์ติดต่อนะคะ

ขอบคุณค่ะ

• SL-VIP
  • Member
ประกาศ นะคะ

ท่านที่แอดไลน์  แต่ ที่profile ท่าน ไม่มีรูปแสดงตัว

ถ้าเจอ จะบล็อก ทันทีนะคะ

เพราะพี่หญิงมีกองสอดแนมเยอะ 

ด้วยเหตุผลส่วนตัว  ไม่ขออธิบาย

แจ้งให้ทราบเท่านี้นะคะ...ขอรับงาน แบบสบายใจ

ขอบคุณค่ะ

• SL-VIP
  • Member
สวัสดี คุณที่น่ารัก

แอด line แล้ว ก็อ่านข้อมูลกันนิด

ไม่ใช่ มือใหม่ นะคะ และไลน์นี้ก็เปิดใช้งานมาตลอด

กองสอดแนมทั้งหลาย

ต่างคน ต่างทำมาหากินกันไป

การทำงานแตกต่างกัน ไม่ต้องอยากรู้ อยากสืบกันให้มาก

ถ้าเป็นคุณลูกค้า ก็ค่อยๆอ่านกันไป

เน้นนวดเรียนเชิญนะคะ ไม่ไก่กา เพราะที่นี่งานมหาลัย

รับงาน 3 ชม. 2500 ค่าห้องคุณลูกค้า รับผิดชอบเอง600-

นัดล่วงหน้านะคะ เพราะ ไม่ได้ว่างทุกวัน ถ้านัดจะได้ล็อกวันให้ท่าน

ไม่มีคอร์สให้เลือก ถ้าแยกเป็นคอร์ส แพงกว่า 2500 แน่นอน

ความคุ้มอยู่ที่คุณลูกค้า บอกแค่นี้ค่ะ

ถ้าไม่บริการดีจริง คงไมอยู่จนถึงตอนนี้ที่ลูกค้าตั้งแต่ปีแรก ยังกลับมาหา

ปัจจุบัน ลูกค้าที่มีปัญหาก็มาแบบต่อเนื่อง ทุกอาทิตย์

การฟื้นฟูต้องรักษาต่อเนื่อง และอดทน จึงเห็นผล

รอดูถึงสิ้นปี หรือเร็วกว่านั้น จะรับเฉพาะลูกค้าเก่า(ที่เคยมา)

ขึ้นกับสถานการณ์ และงานใหม่กำลังจะทำค่ะ

ปล. ง่ายๆนะอยากมาก็นัด ไม่ต้องบอกว่าเห็นยุ่งๆไม่กล้านัด  ถ้านัดบางทีจะว่างให้ค่ะ

• SL-VIP
  • Member
สวัสดี ทุกท่านที่เข้ามาอ่านนะคะ

ค่อยๆอ่านทีละโพสก์นะคะ ไม่ต้องรีบ

สำหรับท่านที่มักจะกังวลเรื่องการโอนเงิน

หญิงว่า ท่านนัดหญิงให้ได้ก่อนดีกว่านะคะ

ได้วัน เวลา แล้วค่อยโอน

ไม่รับการโอนแบบไม่กำหนดเวลา

ขี้เกียจจำค่ะ..

ว่างตรงกัน คอยว่ากันนะ

นวดฟื้นฟู คือการนวด น้องชาย ให้สามารถ หือ อือ ได้

ไม่แก้อาการอื่น ..ดังนั้นวัตถุประสงค์ชัดเจน

ตรงเวลา นัดเวลาไหน  รักษาเวลานะคะ

และติดต่อจองห้องให้เรียบร้อย ตามโพสก์ก่อนหน้านี้

ราคาเฉพาะค่าบริการ ไม่รวมค่าห้องนะคะ

ขออภัยสำหรับท่านที่ต้องการงานด่วน

ไม่รับงานด่วน รับเฉพาะงานนัดล่วงหน้า ข้ามวัน

ไม่ต้องรีบนะคะ 

;D  สิ้นปีนี้ ปิดจ๊อบ เลิกรับงานค่ะ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14 ตุลาคม, 2017, 10:29 PM โดย workingwooman »