ผู้เขียน หัวข้อ: สาวใหญ่40@เมืองทองธานี(นวดกษัยหินร้อน ปรับสมดุลย์)~รับงานถึงสิ้้นปี ๖๐ ค่ะ~  (อ่าน 2764 ครั้ง)

workingwooman

• SL-VIP
  • Member
" แอดไลน์ จากเบอร์โทร 086 442 6369"

รายละเอียดอัพเดท ส่งทางline / email

อ่านสักนิดก่อนนัดนะคะ

1. เตรียม หัวใจให้หนักแน่น  คำตอบ ไลน์ ของ หญิง จะสั้นๆ เพราะเวลาน้อย
ไม่ได้ดุ  อย่ามโน ว่าคนที่พิมพ์ ไม่มีคำว่าค่ะ  เป็นคนดุ

อายุ 40+ เป็นสาวอวบ การเจรจา ตรงๆ  ชัดเจน ตามเวลาที่อำนวย

2. เน้นการบริการ  ประสบการณ์การนวด เกือบ 3ปี และมีใบประกาศการันตี
จากหลายสถาบัน มีวิธีการนวดรวมหลายศาสตร์ ประยุกต์เป็นของตัวเอง

ท่านจะได้รับการนวด oil massage+นวดกษัย+indian headmassage
+hotstone massage เต็มเวลา (หากมีรีเควชอื่น เช่นศาสตร์ กัวซา ครอบแก้ว ควรแจ้งให้ทราบเพื่อเตรียมอุปกรณ์)

ซึ่งจะเน้นตามอาการคุณลูกค้าเป็นหลัก

3. ไม่แจกรูปค่ะ เพราะถ้าท่านเน้นนวด จริงๆคงไม่ต้องการรูปที่ใช้แอ๊ปแต่ง  ตัวจริง ขาวๆอวบๆค่ะ  สวยตามอายุจริง

และมีตัวตนจริง และลูกค้าตั้งแต่ปีแรกรับงาน กลับมาซ้ำๆ นับไม่ถ้วน

4. เวลารับงาน  10.00-20.00  งานเช้า ก่อน 10.00 น  งานดึก  หลัง 20.00 น. นัดล่วงหน้า และโอนเต็มนะคะ

5. งานยาวๆ  เหมาะกับท่านที่เน้นผ่อนคลายมากๆ พร้อมทรีทเม้นต์ที่เหมาะสมในแต่ละท่าน รับเฉพาะลูกค้าเก่าเท่านั้น   (ราคาปี 60 นะ)

6. รับงานเฉพาะท่านที่พร้อมโอนเงิน ถ้านัดแล้ว ไม่โอนหลังจากนัด 1วัน  =ยกเลิก

7.ไม่เยิ่นเย้อ  ชัดเจนตรงประเด็น นะคะ

ตัวหนังสือ แค่เป็นคำชี้แจง ให้เราเข้าใจตรงกัน

หากท่านเป็น คนที่ต้องการคลายเครียด ควรใช้บริการมืออาชีพ

และหญิง พูดได้เต็มปากค่ะ ดิฉันนี่แหล่ะ มืออาชีพที่คุณต้องการ!

ถ้าอยากรู้จักตัวตน สาวใหญ่คนนี้ ก่อนตัดสินใจใช้บริการ ท่านควรใจเย็น ๆ ่

ค่อยๆอ่าน รายละเอียดนะคะ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 พฤศจิกายน, 2017, 10:34 PM โดย workingwooman »
นวดกษัย  สำหรับท่านที่มีปัญหา ทั้งชาย และหญิง สถานที่เมืองทองธานี เป็นห้องส่วนตัวสำหรับงานนวด กรุณานัดล่วงหน้า ก่อนเข้ารับบริการ

• SL-VIP
  • Member
สวัสดีค่ะ  แวะคุยกันสักนิดนะคะ พร้อมทั้งสวัสดีบ้านใหม่ หลังนี้

ขออภัยหลายท่าน ทักไลน์ แล้ว หญิงไม่ได้ตอบ..

เนื่องจากหญิง อยู่ในช่วง Busy สุดๆ  แต่เรื่องอะไร ขอไม่เล่านะคะ 

ช่วงเวลาที่ว่าง ท่านที่ได้เจอหญิงตัวเป็นๆ จึงเป็นลูกค้า วีไอพี ที่สนิทกันเท่านั้น

แต่ก็ได้แจ้งแล้วว่าจะมีช่วงหยุดยาว (ที่nisitsexy)
ไม่ได้ โพสก์เพื่อเรียกเรทติ้งแต่อย่างใด

สำหรับคุณลูกค้าที่ เคยใช้บริการ ทักไลน์หญิงได้นะคะ ถ้าว่าง หญิงให้คิวท่านทันทีนะคร๊า

ส่วน ลูกค้าใหม่... หญิงขอไม่ตอบไลน์ย้อนหลัง  โดยเฉพาะการขอรูป ขอรายละเอียดต่างๆ

ไม่ได้หยิ่งแต่อย่างใด   เพียงแต่ ต้องระมัดระวังตัว มากกว่าแต่ก่อน

ทุกวันนี้ โลกมันแคบลงทุกที  การตรวจสอบก็ง่ายนิดเดียว

( มีงานอื่นทำควบคู่กับงาน SL ไม่ต้องการเจอคนรู้จักค่ะ)

การทำงานของหญิง จึงขอโฟกัส คุณลูกค้าที่ต้องการนวดจริงๆ  และมีปัญหาจริงๆ

ส่วนใครที่มีความต้องการ แค่ น้ำแตก เป็นหลัก... ที่อื่นมีให้ท่านเลือกเยอะแยะไป

เสียงลือ เสียงเล่าอ้าง ที่ท่านได้ยินมาของจริงค่ะ..."  อีนี่ ดุ "  และไม่เกรงใจใครซะด้วย

แต่ ถ้า ลูกค้ามีสภาวะ ความเป็นผู้ใหญ่ เพียงพอ   เราก็จะคุยกันได้

ส่วนการจะทราบรายละเอียด   อ่านตรงนี้ก่อนนะคะ  >> รับงานท่านที่พร้่อมโอนเงิน และ นัดล่วงหน้า

ใจไม่พร้อม ไม่ต้องไปต่อค่ะ..ไม่ต้องอ่านรายละเอียดอื่นๆ  ;) ;) จริงๆ

สถานที่เมืองทองธานี.. ไม่รับงานนอกสถานที่ ไม่ไปบ้านลูกค้า 

ไม่ตอบไลน์ย้อนหลัง..  วันเวลารับงานจะแจ้งที่สเตตัสไลน์ ที่เดียวค่ะ

แอดไลน์ แล้วเหลือบมองนิดนึง อ่านหน่อย  ก่อนพิมพ์ถาม

จะได้ไม่อารมณ์เสียว่า ทักไลน์แล้วไม่ตอบ..

ไลน์ที่ไม่มีรูปแสดงตัว ไม่ตอบนะคะ

คร่าวๆตามนี้   ส่วนรายละเอียดอื่นๆ  จะส่งให้เฉพาะ ลูกค้าที่ตั้งใจใช้บริการจริงๆเท่านั้น

ขาจร แค่ผ่านมาเพราะอยากรู้อยากเห็น.. ที่นี่ไม่มีภาพวาบหวิวแจกนะคะ เพราะ โดนคำสั่งห้ามโชว์!!    :(

ขอบคุณค่ะ...   
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 มิถุนายน, 2017, 10:20 AM โดย workingwooman »
นวดกษัย  สำหรับท่านที่มีปัญหา ทั้งชาย และหญิง สถานที่เมืองทองธานี เป็นห้องส่วนตัวสำหรับงานนวด กรุณานัดล่วงหน้า ก่อนเข้ารับบริการ

• SL-VIP
  • Member
คำแนะนำค่ะ

ท่านที่ต้องการนวดฟื้นฟู

ควร>>>>ระบุอาการ  เพื่อประโยชน์ ในการวิเคราะห์หาแนวทาง

และ จะเห็นผลที่แตกต่างกันไป  ตามสภาพบุคคล และวินัย ในความร่วมมือตามคำแนะนำ

การนวดเป็นแค่ทางเลือก ที่ท่านไม่ต้องใช้ยา  ไปบังคับร่างกาย

นวดแล้วสบาย เพราะเลือดไหลเวียนดีขึ้น  ท่านจะรู้สึกได้

และ สังเกตุ ปัสสาวะจะมีการพุ่ง แรงขึ้น

ท่านที่มีปัญหา ปัสสาวะกะปริดกะปรอย จะเห็นผลชัดเจน

ทางออกของปัสสาวะ และ ทางออกของน้ำกาม เป็นทางเดียว

เมื่อปัสสาวะยังพุ่งได้  ดังนั้นเวลาถึงจุดที่ต้องปล่อยน้ำ ก็จะพุ่งออกได้แบบ น้ำพุที่พุ่งแบบเต็มกำลัง

ส่วนท่านที่น้ำอสุจิน้อย เมื่อได้รับการนวดกระตุ้น..บวกการรับประทานอาหาร บำรุง

ก็จะสามารถเพิ่มจำนวนอสุจิได้

สุดท้าย  การนวดนั้น ในการฟื้นฟู จะไม่เน้นการหลั่ง เพราะไม่ใช่การชักwow ให้จบๆไป

แต่ การฟื้นฟูจะดึงระยะเวลา โดยมีกรรมวิธี  แม้ไม่หลั่งท้นออกมา  แต่คุณๆ จะสัมผัสได้ถึงความสุข

และผ่อนคลาย  ที่ในบางท่าน จะเกิดการหลั่งใน  ซึ่งทางศาสตร์ของจีน  จะบอกว่า

เป็นการคืนความหนุ่มสาว เพราะไม่เสียพลัง จนทำให้เกิดการควบคุม และในที่สุดคือ สั่งได้ ว่าจะหลั่งตอนไหน

ดังนั้น ท่านที่ต้องการแค่ความสนุก น้ำแตก แล้วจบเกส์  ท่านสามารถเลือก สาวๆๆๆ ระดับนางงาม ตามกำลังทรัพย์ ...เอาที่ท่านสบายใจ

นอกจากท่าน ต้องการที่จะมีสมรรถภาพทางเพศที่ดี..ทำให้คู่ของท่านมีความสุข ที่นี่มีแต่สาวอวบ คนนี้คนเดียว
ไม่มีหมอให้เลือก  กรุณาทำตามกติกา ...

ขอบคุณค่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14 พฤศจิกายน, 2017, 11:09 AM โดย workingwooman »

batmanzeed

• Member
  • *

• SL-VIP
  • Member

batmanzeed

• Member
  • *

• SL-VIP
  • Member
;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D

:D สวัสดีค่ะ
: สวัสดีครับ สบายดีนะครับ พี่หญิง

สบายดีจ้ะ

ช่วงนี้ยังวุ่นๆ  เลยไม่มีเวลาโพสก์เหมือนก่อนค่ะ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23 มิถุนายน, 2017, 09:00 PM โดย workingwooman »

• SL-VIP
  • Member

สสารไม่มีวันสูญหายไปจากโลก ...ไม่จริงใช่มั๊ย??? คุณหลอกหญิง   

สสารไม่มีวันสูญหายไปจากโลก ...ไม่จริงใช่มั๊ย??? คุณหลอกหญิง

ห่างเหินจากการเขียนเรื่องเล่าไปนาน จากที่เคยเม้ามอย หอยโข่ง

จับเรื่องราวของคุณลูกค้ามาเขียนเล่าประหนึ่งงานวรรณกรรม

ที่มีคนตามอ่านหลักแสน ทั้งในประเทศ และนอกประเทศ

ทึ่งที่สุด คือน้องที่พิการทางสายตา ก็อ่านเรื่องพี่หญิง...แบบทันสมัย ให้มือถืออ่านให้

เอาละ เรื่องเก่า ไม่ใช่ประเด็น

แต่บอกนิดนึงว่า ที่เดี๋ยวนี้ไม่เขียนเรื่องเล่า เพราะรู้สึก เป็นคนนิสัยไม่ดียังไงไม่รู้

เอาคุณลูกค้ามาแฉ...คิดได้ ก็ ปาไป สามร้อย สี่ร้อยหน้าในตอนโน้น

แต่เรื่อง สสารที่หายไป...มันมีอยู่จริง!!

เชื่อหญิงเถอะค่ะ...คำว่าสสารไม่มีวันสูญหาย  มันโกหก

เรื่องนี้เกิดกับตัวหญิงเอง ..ไม่นานมานี้

หลังจากเสร็จงาน เป็นช่วง แยกย้าย ระหว่างหญิง และคุณลูกค้า

แต่สิ่งที่ไม่คาดฝันก็เกิดขึ้น....เฮ้ยยยยยย

จีสติง ลายลูกไม้ช้านนนน...หาย

้ด้วยความเคารพ คุณลูกค้าคะ..พี่หญิง ต้องเก็บของ คุณลูกค้ากลับก่อนได้เลย เดี๋ยวพี่คืนกุญแจให้ทาง

ห้องพักเอง...สวัสดีค่ะ

เมื่อชายหนุ่มจากไป...ยัยพี่หญิง ก็ค้นทุกซอกทุกมุม  ของห้อง ไม่เว้นใต้เตียง 

นี่ถ้าล้วงชักโครกได้ ก็จะล้วงแล้ว

ใจไม่คิดแม้แต่น้อย...ว่าเค้าคนนั้นจะ จิ๊ก กางเกงใน ของเราไป

ไม่นะ ไม่น่าจะใช่FC ..ที่พอรู้ว่าพี่หญิงจะเลิกรับงาน ก็เลยต้องเก็บ กกน. เป็นที่ระทึก...ม่ายนะ

ประมาณว่า "  กกน. สาวใหญ่ 40+แจ้งวัฒนะ. หรือสาวใหญ่ในตำนาน ที่ทุกท่านรู้จัก"

*** สาวใหญ่ในตำนาน พึ่หญิงเขียน คนแรกนะจ้ะ ไม่ได้ก็อปใคร แต่ถ้าไปเห็นใครใช้ ...หุหุหุ...คิดเอาเองนะพอดีไม่ได้จดลิขสิทธิ์  อ่านเจอแล้วก็ขำๆ   ***

ต่อเรื่องของเรา

ด้วยความคาใจ...เลยยังไม่คืนกุญแจ  เพื่อเช้าจะไปค้นหาใหม่

สรุป พบกับความว่างเปล่า...มันเป็นเรื่องจริงงงงงงงงงง

สสาร ที่หายไป  กกน. สาวใหญ่ 40+แจ้งวัฒนะ  หรือเมืองทองในปัจจุบัน

ด้วยความเคารพอีกรอบ  ณ บัดนี้ ก็ยังไม่เชื่อว่า ลูกค้า เอาไป

เค้าจะเอาไปทำไม??? มันเป็นปริศนาคาใจที่สุดค่ะ

ปล. รู้สึกโชคดีมาก ที่วันนั้นนุ่งกางเกง เพราะบาง
วันจะนุ่งกระโปรง ป๊าดดด ไม่อยากจะคิด

ลมคงเย็นวาบๆ...แต่ถึงจะนุ่งกางเกง แต่ การกลับบ้านวันนั้นโดย ไม่มี กกน...

อยากบอกว่า....อายจุง เบย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14 พฤศจิกายน, 2017, 11:12 AM โดย workingwooman »

• SL-VIP
  • Member
แจ้งให้ทราบ นะคะ

รับงานจำกัดและ ไม่รับทุกวัน

อ่านไลน์บางเวลา  ดังนั้น การอ่านเฉยๆ เพราะบางที คุณส่งข้อความไม่สื่ออะไร ไม่เข้าใจ

ท่านที่ ระบุวันนัด  หญิงจะเช็ค ว่าว่างตรงกันหรือไม่

ขออภัยในความไม่สะดวกค่ะ 

ขอบคุณค่ะ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14 พฤศจิกายน, 2017, 11:14 AM โดย workingwooman »

• SL-VIP
  • Member
ขออภัย..ที่ไม่ได้ตอบไลน์นะคะ

หากท่านที่ เคยติดตามหญิง จะทราบ ว่าหญิงปกติจะไม่หยุดงาน

หรือ หากหยุด ก็ยังมี โผล่หน้า แว๊บๆมาโพสก์ในกระทู้ สาวใหญ่

ช่วงเดือนที่ผ่านมา  ลูกค้าที่ได้คิว จะเป็นลูกค้าที่คุ้นเคยจริงๆ แบบปฏิเสธไม่ได้

และหญิงก็ไม่ได้อ่านไลน์เลย  หรือ ตอบช้ามาก

บางท่าน อาจจะหงุดหงิด ที่หญิงอ่าน แต่ไม่ตอบ

หญิงมีเหตุผล  เพราะไม่สามารถระบุเวลานัดได้แบบเจาะจง

ในช่วงเวลาที่ผ่านมา   จึงยอมให้คุณๆโกรธ ดีกว่านัดแล้วหญิงต้องเลื่อนนัด

ถ้ามีเหตุฉุกเฉิน  มันทำให้ท่านเสียเวลา

สมัยก่อน ในช่วงแรกๆหญิงสามารถโพสก์  เล่าเรื่อง สยิวกิ้วแบบที่อ่านแล้วน้ำแตก

โดยที่ไม่ต้องเกรงใจใคร... แต่ปัจจุบัน  ไม่สามารถทำได้อีกต่อไป

รวมถึง มีงานปัจจุบัน นอกเหนือจาก งาน  SL  ที่ต้องระมัดระวังตัว

การขึ้นเว็บใหม่  จึงเป็นการดีสำหรับหญิง  ;D

ลูกค้าบางท่าน ที่ตามติดเป็น FC ตามไปถึงเฟสบุ๊คส่วนตัว  อืมม์ ..ไม่ต้องนะคะ

รักไม่ต้องแสดงออกมาก็ได้ เกรงใจค่ะ

และ...ตอนนี้เปลี่ยนห้องใหม่เป็นห้องที่สามแล้ว  กำลังจัดระเบียบอยู่ค่ะ

วันก่อนโดนจู่โจมประชิดถึงห้อง แต่ไปผิดห้อง พอดีย้าย

ตอนแรกที่นัด ด้วยเป็นลูกค้าที่เคยมา และชัวร์ จึงไม่ต้องโอน
แต่ นัดแล้วเงียบ ถึงวัน ไม่ยอมคอนเฟริมเนิ่นๆ

โทรตอนถึงแล้ว..555 ใครจะไปรู้นึกว่าลืม เลยไม่ได้เตรียมตัว

ปกติไม่ค่อยให้ใครเห็นแบบ หน้าใส หน้าสด

ห้องก็ยังไม่เรียบร้อย...แต่  เรื่องฝีมือไม่เกี่ยว

เอาเป็นว่า...นวดแบบ... ที่คุณเค้าฟินเวอร์... 8)

ท่านอื่นรอแป๊ปนะคะ  เรื่องราวต่างๆที่ทำให้หญิงไม่มีเวลารับงาน จบแล้ว

ตอนนี้แค่ จัดห้องให้เรียบร้อย อุปกรณ์บริการ

ห้องอาจจะเล็กไปนิดนะคะ..ต้องขออภัย  แต่ความเป็นส่วนตัวมีแน่นอน

ว่างวันไหนจะขึ้นสเตตัส line ทันทีค่ะ

ไม่ตอบไลน์ย้อนหลัง  และ อาจแจ้งไม่ทั่วถึง  รบกวนติดตามที่สเตตัส

ท่านที่มาใหม่ กรุณาทำความเข้าใจก่อนนะคะ

รับงาน 3ชม. ไม่มีต่ำกว่านี้และบริการพร้อมห้อง ไม่ไปนอกสถานที่

ถ้าชอบนวด เรียนเชิญค่ะ 

ทักไลน์นะคะ ว่างแล้วตอบแน่นอน

ขอบคุณค่ะ

• SL-VIP
  • Member
สวัสดีค่ะ...

เรียกได้ว่าหาย ยาวววว   ของจริง

เป็นครั้งแรก ที่ไม่ตอบ และไม่อ่านไลน์  รวมถึงไม่เข้าเว็บ จนเกือบหาเว็บไม่เจอ

มีเรื่องให้ทำมากมาย  โดยเฉพาะการไปเพิ่มเติมวิชา

เพื่อเพิ่มประสิทธิภาพในการทำงาน

ซึ่งการกลับมาทำงานครั้งนี้

หญิงจะมีการปรับเปลี่ยน แนวทางในการรับงาน

ซึ่งจะเน้น ลูกค้านวดกษัย จริงๆ

ส่วนลูกค้าเน้นบันเทิง..ต้องเชิญไปที่อื่นก่อนนะคะ

แว่บกลับมาทักทาย  จะเริ่มรับงาน ในวันจันทร์ ที่จะถึงนี้นะคะ

รายละเอียดแจ้งให้ทราบภายหลังจ้า

ขอบคุณที่ไม่ลืมกันนะคะ

ขอบคุณค่ะ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 สิงหาคม, 2017, 11:42 PM โดย workingwooman »

bigbbdd

• Member
  • *

• SL-VIP
  • Member

• SL-VIP
  • Member
สวัสดี ค่ะ คุณ ที่ น่า รัก

ขอเปลี่ยนแปลง เรื่อง การ บริการ พร้อมห้อง  เป็น เปิดห้องรายวันแทนนะคะ

ค่าห้องไม่รวม ค่าบริการนะคะ  ราคาค่าห้อง 600 บาทต่อวัน

รายละเอียดหญิงขอตอบทางไลน์ค่ะ

หญิงไม่ได้อ่านไลน์ตลอดเวลา ดัง นั้น  ระบุเวลาตอบกลับไว้ด้วย ว่าตอบได้เวลาไหน

เพราะบางครั้งหญิงอ่านไลน์ดึก ๆ จะได้งดการตอบ แต่ถ้าท่านไม่ระบุเวลา

หญิงก็จะตอบ บางทีอาจเป็นเวลา ตีสาม (ยกตัวอย่างค่ะ)

เน้นนวดเรียนเชิญนะคะ  โดยเฉพาะการนวดกษัยปรับสมดุลย์

ไม่มีหมอให้เลือก ไม่มีรูปแจก 

ขอบคุณค่ะ

• SL-VIP
  • Member
ขอบคุณที่ไม่ลืมกันนะคะ และยินดี ต้อนรับ คุณลูกค้าใหม่ทุกท่าน

สิ่งนึงที่ท่านควรทราบก่อน นัด เข้ารับบริการ

1. พี่หญิง ไม่ได้อ่านไลน์เรียลไทม์ มีงานอื่นๆทำ จนบางครั้งไม่อ่านไลน์เป็นเดือน

2. ไม่รับงาน ลูกค้า เรื่องเยอะ  ต่อรอง ในเรื่องต่างๆ

3.ไม่มีหมอให้เลือก ทำงานคนเดียว จบนะคะ

4. ไม่ออกนอกพื้นที่ สถานที่นัด คือเมืองทองธานี  โดยท่านติดต่อห้องพักรายวัน และแจ้งหมายเลขห้องให้ หญิงทราบ

5.คอร์ส ปกติ  เป็นการผ่อนคลาย หากต้องการ รักษาอาการ ต้องแจ้งอาการ และค่าใช้จ่ายเพิ่มขึ้น ตามอุปกรณ์ที่ใช้เพิ่มขึ้น  ( ระยะการเห็นผลขึ้นอยู่กับสุขภาพ ลูกค้าเป็นหลัก)

6. นัดแล้วโอนเงิน เต็มจำนวน .. ยกเลิก ควรแจ้ง ก่อนวันนัด คืนเต็มค่ะ !

7. ไม่คุยเล่น ไม่ได้หยิ่ง แต่ไม่มีเวลาตอบ ค่ะ

8.  ไม่ได้รับงานทุกวัน  รับงานจำกัด และ หยุดบ่อย  ..กรุณา ระบุวันที่ท่านต้องการนัด ถ้าตอบ แสดงว่านัดได้ตามวันที่ท่านต้องการ  ไม่ตอบ =ไม่ว่าง นะคะ

9. กรุณาทำความเข้าใจกติกา ก่อนการนัด...

ขอบคุณค่ะ